• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE WM6.5 ROM V73 (Core 23502) với MANILA 2.1

PhamQuang

Manager
Tình hình của bạn cũng giống như mình. Lúc đầu tưởng là do pin yếu, mua cục pin mới xong vẫn bị vậy. Đã format lại thẻ nhớ nhưng vẫn bị vậy, không biết là do phần cứng không mà lúc treo máy, chỗ khu vực của thẻ nhớ với Sim nóng lắm. Nhờ các cao thủ và pác Phạm Quang giúp với. Tình hình là cứ up Rom được 1 ngày hoặc cài chương trình lên thẻ nhớ là bị. Cứu em với.

Thử bỏ hẳn thẻ nhớ ra và chạy 1 ngày xem sao đi, rồi thông báo kết quả nhé.

nhochaykhocnhe

Vâng cám cơn bác đã trả lời ngay lập tức, để em thử xem và thông báo kết quả ngay. Bác đúng là "lực lượng phản ứng nhanh". Để em tháo thẻ nhớ rồi úp lại bản Rom mới này xem thế nào luôn ah.

daica

Mình cũng tưng bị do thường xuyên đọc thẻ nhớ rồi rút dây nên bị crosslink gì đó, chạy scandisk để fix là hết, fat32 hay bị

minhcan

Hình như tất cả các link rapid đều bị lỗi hết rồi Bác Quang ơi, Bác xem lại giúp chúng cháu nhé.

ThaiKien

Super V.I.P
Hình như tất cả các link rapid đều bị lỗi hết rồi Bác Quang ơi, Bác xem lại giúp chúng cháu nhé.
Thời điểm hiện nay rapid dường như không được ổn định lắm, không phải do link lỗi đâu. Bạn lựa thời gian khác thử lại xem.

HoangVanC34

Bác Quang bị Microsoft kiện vì dùng trái phép phần mềm của chúng nó, vì vậy Rapidshare block các link có chứa ROM của bác ấy.
Trân trọng chia buồn cùng bác và các bạn, chúng ta không còn cơ hội UP ROM nữa chăng ???

PhamQuang

Manager
Bác Quang bị Microsoft kiện vì dùng trái phép phần mềm của chúng nó, vì vậy Rapidshare block các link có chứa ROM của bác ấy.
Trân trọng chia buồn cùng bác và các bạn, chúng ta không còn cơ hội UP ROM nữa chăng ???

Bản V73 đang Up lên MegaUpload, sắp xong rồi.

GSBS

M2inh ko biết là bạn có hiểu cái câu báo lỗi của Rapid nó nói cái gì ko nhỉ? Lạc wan mà nói thì chắc là bạn chẳng thèm đọc, hy vọng là vậy :-?.
Lời khuyên, bạn copy nó lại quăng cho Google nó dịch cho mà nghe. Ko biết dùng Google thì tra từ điển đi vậy.
Đại loại là chỉ cho một số ng down 1 file trong 1 thời diểm thôi. Bạn tới sau, vui lòng thử lại sau 2 phút. Tức là chưa chắc sau 2phút là down được. Cứ thử lại, thử lại nữa, rồi sẽ dc thôi :).
Giải pháp tới ưu, lên mạng (cụ thể là 5s), kiếm ai đó mua một cái acc Rapid, khoảng vài trăm ngàn một năm(hình như 300k hay 500k gì đó) để dành down ROM, và phim nữa:p