• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE WM6.5 ROM V74 (Core 21872) với LEO's MANILA

caoduong

Mình đang dùng 6.1, lên 6.5 máy có cải thiện gì ve battery không nhỉ? Làm ơn giải đáp giúp.

Pin thì có liên quan gì đến 6.1 hay 6.5 đâu bạn! cái chính là do bạn cài đặt máy và đọ sáng màn hình cũng như sử dụng nhiều hay ít thôi!

nhochaykhocnhe

Bác Quang ơi! giúp em với.Tinh hình là sau khi úp các bản Rom lên nhưng hay bị tình trạng treo máy và bị hard reset, bác có tư vấn cho em là tháo thẻ nhớ ra chạy không một thời gian xem sao. Em đã làm theo thì cũng chỉ được một tuần thì bị lại. Nhờ bác kiểm tra dùm em là có khi nào do bản ROM sử dụng chương trìng tăng tốc đồ họa hoặc bốt CPU nên mới thế không ah, Hay bác còn cách nào khác thì chỉ em tiếp với nhe. Cám ơn bác nhiều lắm

PhamQuang

Manager
Bác Quang ơi! giúp em với.Tinh hình là sau khi úp các bản Rom lên nhưng hay bị tình trạng treo máy và bị hard reset, bác có tư vấn cho em là tháo thẻ nhớ ra chạy không một thời gian xem sao. Em đã làm theo thì cũng chỉ được một tuần thì bị lại. Nhờ bác kiểm tra dùm em là có khi nào do bản ROM sử dụng chương trìng tăng tốc đồ họa hoặc bốt CPU nên mới thế không ah, Hay bác còn cách nào khác thì chỉ em tiếp với nhe. Cám ơn bác nhiều lắm

Cài thử ROM Ship và chạy 1 tuần xem sao rồi tính sau.