• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE WM6.5 ROM V74 (Core 21872) với LEO's MANILA

thanhdol

Member
Viva PhamQuang!
V74 phải nói chạy nhanh thật.
Nhưng Bác Quang ơi em không chạy được Vietmap V17. Cài OK rùi nhưng không chạy được. Bác nào bị thế không nhỉ?
Cái GPRS thì em vấn thấy tự động kết nối, phải tắt mấy lần thì thấy hết tự động nối.
Cái mục cài đặt chọn mạng, chế độ mạng (hoặc các thao tác lựa chọn trong mục sổ xuống) hơi khó khăn. Nó cứ bị về cái đã chọn.
Cái G-Sensor của em bị treo, có ai bị giống em không?
Với lại cái khóa máy muốn mở lại phải qua 2 thao tác, có thừa không bác Quang?.

Chỉnh sửa cuối:

QuangAK

Viva PhamQuang!
V74 phải nói chạy nhanh thật.
Nhưng Bác Quang ơi em không chạy được Vietmap V17. Cài OK rùi nhưng không chạy được. Bác nào bị thế không nhỉ?
Cái GPRS thì em vấn thấy tự động kết nối, phải tắt mấy lần thì thấy hết tự động nối.
Cái mục cài đặt chọn mạng, chế độ mạng (hoặc các thao tác lựa chọn trong mục sổ xuống) hơi khó khăn. Nó cứ bị về cái đã chọn.
Cái G-Sensor của em bị treo, có ai bị giống em không?
Với lại cái khóa máy muốn mở lại phải qua 2 thao tác, có thừa không bác Quang?.

- VietMap thì mình ko rõ vì chưa cài nhưng các vấn đề khác mình đâu có bị như vậy đâu? Bạn thử Hard reset lại xem.

xaoc

Ну что ж я распространяю твои прошивки через личку на сайте! Очень много людей хотят и ждут новую прошивку! Ты лучший - ЧЕМПИОН!!!=D>

PhamQuang

Manager
Ну что ж я распространяю твои прошивки через личку на сайте! Очень много людей хотят и ждут новую прошивку! Ты лучший - ЧЕМПИОН!!!=D>

Зачем новую прошивку делать если в данный момент ничего нового нет???

xaoc

Кстати сделай пожалуйста какую-нибудь прошивку для Touch Diamond WM6.5 c Manila 2.1 или если возможно с 2.5!!! Спасибо!!!

PhamQuang

Manager
Кстати сделай пожалуйста какую-нибудь прошивку для Touch Diamond WM6.5 c Manila 2.1 или если возможно с 2.5!!! Спасибо!!!

Нет у меня в данный момент Diamond, без КПК никак не смогу прошивку хорошую с новой манилой сделать, дорогой мой...:-?

xaoc

Готов стать бэта-тестером и выявлять все баги и неприятности!!!

skocloo

Hi everyone there. I know the Microsoft isue on thí rom but i nêd it. can someone give me acces to it ỏ send to my mail at exxelll@gmail.com I was d loading it half way and it was deleted ỏ blocked. I;\'m a fun ò PhamQuang róm ROM WM6.5 V74

thanhdol

Member
- VietMap thì mình ko rõ vì chưa cài nhưng các vấn đề khác mình đâu có bị như vậy đâu? Bạn thử Hard reset lại xem.

Em HR xong, cài lun VM, đã được rồi. Thank các bác!
Viva Uncle PhamQuang!

QuangAK

Нет у меня в данный момент Diamond, без КПК никак не смогу прошивку хорошую с новой манилой сделать, дорогой мой...:-?

Hic! Các Bác cứ xì xồ tiếng Nga chúng cháu chả hiểu j cả! :(( Я люблю PDAViet! :D

tubewar

Ở V74 này khi đang nghe nhạc và tắt màn hình thì ko thể điều chỉnh volumn được.
Riêng với Window Media Player (WMP) và phải đang focus trong WMP thì tắt màn hình mới có thể chỉnh volumn đc. Tuy nhiên volumn này là của WMP chứ k phải là của hệ thống.

Chỉnh sửa cuối:

skocloo

Just want to know when v 75 í coming?

can you can the number reversal or delete icon on the dial pad to the bottom? Thí will make it single hand friendly to úe

Can someone send me password for this rom BLACKSTONE - PDAVIET ROM WM6.5 (Core 23502) by T2M.part1

Last edited by a moderator:

phu_phunv

Thanks bác PhamQuang nhiều
các bác thông cảm nhé em muốn úp quá rồi nhưng không Dow đơucj

ThaiKien

Super V.I.P
Thanks bác PhamQuang nhiều
các bác thông cảm nhé em muốn úp quá rồi nhưng không Dow đơucj
Bạn nên đóng góp đủ 5 bài có chất lượng sẽ thấy link để tải về. Nếu cứ tiếp tục Spam thì sẽ mãi không tải được về đâu.