• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE WM6.5 ROM V74 (Core 21872) với LEO's MANILA

tubewar

Cám ơn chú Quang.
Hy vọng nhóm COM2 sẽ tiếp tục phát huy ưu điểm của nhánh WM6.5 này.

hknklbk

Bi de bişey daha merak ediyorum ben,
Bu kadarın çok romu nası yapıyo bu ảkadaş,
neredeyse iki-üç güne bi romu var ha...

tubewar

Mình có chút ý kiến.

Tính năng 5 posts show link download khiến cho diễn đàn dạo này lộn xộn quá. Các thành viên mới vô post vài câu vớ vẩn, thậm chí gõ ngôn ngữ tung tung vô để lấy đủ 5 bài. Khiến người xem cảm thấy khó chịu.

Ý tưởng mong muốn các thành viên chia sẻ và cống hiến bài viết là hay. Nhưng chiều hướng phát triển như ở trên có lẽ ko phải như ban điều hành mong đợi.

verrybadboy

Đợt này bác Quang tra tấn HD của anh em quá. Nhưng mình vẫn thích cái giao diện 230xx hơn, không biết đến bao giờ ổn định với Manila 2.5 nhỉ?

PhamQuang

Manager
Đợt này bác Quang tra tấn HD của anh em quá. Nhưng mình vẫn thích cái giao diện 230xx hơn, không biết đến bao giờ ổn định với Manila 2.5 nhỉ?

Đồng ý là giao diện của 23XXX đẹp, thú vị, tuy nhiên chạy với Manila 2.5 thì gây nhiều lỗi hơn.
Vấn đề này đã giải thích rồi đó.

RRibeiro

Very good ROM.
It's working great on my HD.

The only bug I found í the "Weather Demo" option in Home screen is not displaying right, but I changed the ROM language to Portuguese and now its OK.

minhcan

nghe có ROM của COM2 là khoái rồi,mình thích sự ổn định và tốc độ,tiếp đến là giao diện. Thx Bác Quang nhiều !
Bác Quang ơi rapid báo lỗi Error rồi,Bác hãy check lại cho chúng cháu test với...

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
nghe có ROM của COM2 là khoái rồi,mình thích sự ổn định và tốc độ,tiếp đến là giao diện. Thx Bác Quang nhiều !
Bác Quang ơi rapid báo lỗi Error rồi,Bác hãy check lại cho chúng cháu test với...

Link bị Rapid block lại.
Chắc do người ta đưa lên XDA công khai nhiều quá nên bị block lại đây. :-?:-?:-?