• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLAZE VIETNAMESE FOR NOKIA 5233/NOKIA 5230 BY VURAIN84

Bạn thấy pin bản fw này thế nào?

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

blaze là sao đây a Vũ ,có dính dáng gì tới blaze bên DM ko ?
xin thưa là k bên đó còn chưa fix mấy vặt của họ nữa, nếu liên quan thì photon cung liên quan sao, lúc trước bản svip thì có người bảo giống krystal. Tất cả các bản fw đều tự tay mình port cook và fix đã từ lâu k dùng rofs2 của binh24 và cả core chứ đừng noí gì tơi mấy bản fw bên daily

realman225

xin thưa là k bên đó còn chưa fix mấy vặt của họ nữa, nếu liên quan thì photon cung liên quan sao, lúc trước bản svip thì có người bảo giống krystal. Tất cả các bản fw đều tự tay mình port cook và fix đã từ lâu k dùng rofs2 của binh24 và cả core chứ đừng noí gì tơi mấy bản fw bên daily

uhm,tại e thấy chữ blaze nên mới hỏi,hôm bữa test thử bản blaze mới bị lỗi tùm lum,a làm bản cho 5230 nữa đi e test bản này cho bạn e thấy mượt quá

TY_muonnam

hehe đang dùng rồu, nhưng để mình test xem lỗi j k. nếu k lỗi thì xin phép bác Vũ mai mình up lên cho :D

được vậy thì còn gì bằng, phải đến 1năm rồi chưa dùng fw gốc.

M4_Vu0ng_001

bác vũ cho em hỏi pin bản fw gốc thì được mấy ngày,có được 4-5 ngày như bản cfw của anh Bảo không??

doanduylinh

Vũ sao "mức đ.ứng của màn hình cảm ứng" không có tác dụng vậy, làm sao bật lên được ?

Luu_Tan_Vu

index.php

EM NÈ

Status
Không mở trả lời sau này.