• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLAZE VIETNAMESE FOR NOKIA 5233/NOKIA 5230 BY VURAIN84

Bạn thấy pin bản fw này thế nào?

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

flash với core và rofs2 thôi hoặc core k cũng được vì rofs2 chỉ có ứng dụng

namhbnam

máy đang hết pin. Nhìn có vẻ ổn đấy. Nhưng thiếu nhiều ứng dụng quá. Mà bạn cho hỏi làm sao đưa cái icon ra ngoài màn hình như hồi xưa được ko

Luu_Tan_Vu

máy đang hết pin. Nhìn có vẻ ổn đấy. Nhưng thiếu nhiều ứng dụng quá. Mà bạn cho hỏi làm sao đưa cái icon ra ngoài màn hình như hồi xưa được ko
là sao mình k hiểu. mình xoá bớt mấy cái k xài cho trống mà dể cũng vậy ( k liên quan ram)

kulboy_vn

bác ấy xóa vơi đi để ae tha hồ mà cá nhân hóa đó! Còn mấy thứ đó k liên quan đến ram đâu bạn yên tâm mà fl

0902123007

như cfw hả bạn có cả đồng hồ cạnh profile và có cả ẩn profile khi vuốt ngang màn hình như của Thanh Tùng đó bạn, mà cái này cá bơi ngoài HScreen ngon lành hok Luu Tân Vu? ai cook rồi cho ý kiến đi ai có hình post luôn hi hi .hic vẫn đang mong bản 5230:D

nhockfc

Dùng bản này ngon :)) nhưg bh tự nhiên lên v51 thành ra lạc lõng, mấy bản CFW n97 toàn v50 nên k chạy đc nữa @@
P/s: Bác Vũ có ý định làm PHOTON N97 MINI V30 cho 523x thì làm cho v51 vs nhé :(

Luu_Tan_Vu

Dùng bản này ngon :)) nhưg bh tự nhiên lên v51 thành ra lạc lõng, mấy bản CFW n97 toàn v50 nên k chạy đc nữa @@
P/s: Bác Vũ có ý định làm PHOTON N97 MINI V30 cho 523x thì làm cho v51 vs nhé :(
mình v51 sao làm v50

LoiPT

:) mình không dại hồi sau lên v51 sau :) giờ làm nốt v50 cho ổn định đã

kulboy_vn

:) mình không dại hồi sau lên v51 sau :) giờ làm nốt v50 cho ổn định đã

e cũng vậy chẳng dại gì nên v51 bởi vì chẳng có thay đôỉ gì mấy chỉ đc cái ram hơn thui à mà chẳng biết dùng mấy bữa ram lại tụt dốc k phanh cũng nản luôn. Cứ v50 cho an toàn đã

namhbnam

bản V51 này ngộ lắm. Tìm mãi mới thấy được chỗ ấn số điện thoai. Nói chung cũng lạ lạ. Đang vọc tiếp ^^

hoaiphiung

bản nầy ngon đấy! chỉ ít apps và ổ C trống hơi ít thôi! đợi tin CFW dành cho bản v51 nầy t a Vu ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.