• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BlueAngel 6.5 5.2.23001 (Build 23001.5.0.60) 04/07/2009 by swampy395

Satan

hình nè!

dow về up thử xem sao đã! lâu rồi ko đc up rom! :D

Chỉnh sửa cuối:

hackingtheinbox

đồng chí nào up rồi cho ý kiến thử đi! bản này do thành viên mới build không biết có bước đột nào hơn X hay Sun không!
thank cho bạn nào cho phép so sánh rỏ ràng với 21501 với 21725 rỏ ràng nhất!

orange_244

Banned
mình mới up bản 6.5 21725 mới xài 3 ngày nên nhác up lại !! các đồng chí nào rom hết hạn thì đây là cơ hội ghi danh bảng vàng làm chuột bạch thí nghiệm nhé!!! anh em BA cảm ơn lắm lắm:D

Satan

đồng chí nào up rồi cho ý kiến thử đi! bản này do thành viên mới build không biết có bước đột nào hơn X hay Sun không!
thank cho bạn nào cho phép so sánh rỏ ràng với 21501 với 21725 rỏ ràng nhất!
Glommy ko phải là builder mới
đâu! bác này cũng build đc rom 6.1 và 6.5 beta cho BA rồi đó, bây giờ còn build thêm rom cho các dòng khác nữa đó! mấy bác cứ up thử mà test, tự mình test mớ thú chứ! mình mới load về tối qua, còn chưa kịp up, để chiều về up thử xem sao! :D
Posted via Mobile Device

Satan

Mà mình xài bản 6.5 21725 tới giờ có thấy hết hạn gì đâu ta .
không phải là rom hết hạn! mà là các chứng chỉ trong rom hết hạn làm cho nhiều soft không cài đặt đc lên ppc! bản 21725 hình như chưa hết hạn nhưng theo nhận định là nhiều lỗi, bản 21051 thì đã hết hạn rồi! còn bản này mình mới up lúc chiều, nhận định chung là tốt! nếu ai muốn xài 6.5 thì nên xài bản này cho ổn! thân
Posted via Mobile Device

halamnguyen

Uh, tốt hả . Vậy để mình up thử chơi . Mấy bữa nay chơi bản 6.5 21725 tạm , vì thấy nó ít hao pin với lại vuốt vuốt, dù biết nó nhiều lỗi cũng đang chấp nhận đợi bản mới hơn .

orange_244

Banned
không phải là rom hết hạn! mà là các chứng chỉ trong rom hết hạn làm cho nhiều soft không cài đặt đc lên ppc! bản 21725 hình như chưa hết hạn nhưng theo nhận định là nhiều lỗi, bản 21051 thì đã hết hạn rồi! còn bản này mình mới up lúc chiều, nhận định chung là tốt! nếu ai muốn xài 6.5 thì nên xài bản này cho ổn! thân
Posted via Mobile Device

Có chắc là chú đã up không vậy!!!hay là chỉ nói suông trên PV!!tôi nghe chú up bản này ! giờ sóng chập chờn ! pin 40% mà radio tắt!! thế mà chú lại nói xài ổn!!pó tay chú luôn!bản này theo nhận định của tôi sau khi làm chuột bạch :(( không ổn định tốn pin.. một số lổi nữa sẻ kiểm tra rồi up lên sau!!!

Satan

Có chắc là chú đã up không vậy!!!hay là chỉ nói suông trên PV!!tôi nghe chú up bản này ! giờ sóng chập chờn ! pin 40% mà radio tắt!! thế mà chú lại nói xài ổn!!pó tay chú luôn!bản này theo nhận định của tôi sau khi làm chuột bạch :(( không ổn định tốn pin.. một số lổi nữa sẻ kiểm tra rồi up lên sau!!!
ặc! kô lẽ tôi lại đi nói dóc trên PV ah? mà tôi nói up bản này sóng chập chờn, pin 40% mà radio tắt hồi nào vậy? tôi đã xài hôm qua tới giờ mà có thấy bị gì đâu? pin cũng xài tới giờ mà chưa hết (tui xài để luớt web cũng hết mấy tiếng rồi đó)! còn về lỗi thì rom 6.5 nào mà chẳng có! chỉ là ít hay nhiều thôi! tôi cũng chẳng muốn tranh luận với ông làm gì nhưng mà ông nói vậy làm tui ức quá! ông dựa vào đâu để nói là tui chưa up bản này chứ hả?
Posted via Mobile Device

orange_244

Banned
ặc! kô lẽ tôi lại đi nói dóc trên PV ah? mà tôi nói up bản này sóng chập chờn, pin 40% mà radio tắt hồi nào vậy? tôi đã xài hôm qua tới giờ mà có thấy bị gì đâu? pin cũng xài tới giờ mà chưa hết (tui xài để luớt web cũng hết mấy tiếng rồi đó)! còn về lỗi thì rom 6.5 nào mà chẳng có! chỉ là ít hay nhiều thôi! tôi cũng chẳng muốn tranh luận với ông làm gì nhưng mà ông nói vậy làm tui ức quá! ông dựa vào đâu để nói là tui chưa up bản này chứ hả?
Posted via Mobile Device
ông bạn up nói là bản tốt chạy ngon! tui vừa up xong xài mới thì báo vậy ! tôi làm gì mà ông tức ,có gì tôi nói ấy!!

Satan

có gì nói ấy sao nói tôi nói suông trên diễn đàn? chuyện sóng chập chờn và tắt radio sao tui kô bị mà ông lại bị? phải có nguyên nhân của nó chứ! tui xài ổn thì tui nói ổn! ko lẽ tui bịa ra ah?
Posted via Mobile Device

orange_244

Banned
có gì nói ấy sao nói tôi nói suông trên diễn đàn? chuyện sóng chập chờn và tắt radio sao tui kô bị mà ông lại bị? phải có nguyên nhân của nó chứ! tui xài ổn thì tui nói ổn! ko lẽ tui bịa ra ah?
Posted via Mobile Device

tất cả là mình góp ý !bạn đừng nghĩ sai ý của tôi! tôi muốn mọi người test đưa ra ý kiến chính xác chứ không phải muốn gây căng thảng với bạn!

Satan

tất cả là mình góp ý !bạn đừng nghĩ sai ý của tôi! tôi muốn mọi người test đưa ra ý kiến chính xác chứ không phải muốn gây căng thảng với bạn!
uhm! cứ cho là ông góp ý đi! tôi cũng kô tranh luận nữa làm gì!
Posted via Mobile Device

MichelTrang

Hai bác này sao thế nhỉ? Có gì đi nữa thì cũng là đóng góp cho Diễn Đàn mà.Các bác căng thẳng với nhau lam gì?

halamnguyen

Ko ko, đừng xen vào chuyện 2 bác ấy. Cãi nhau rồi sẽ lòi ra thêm nhiều kinh nghiệm từ 2 bên thôi mà. Đây là diễn đàn học hỏi, tranh luận mà. Nhưng ... cãi nhau vừa thôi chứ đừng có choảng nhau à nha .:-??