• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Effect mới cùng chia sẻ !!!

Ntv_79

Máy mình đã hack bằng HelloOX và mình cũng đã kiểm tra trong resource rồi ko có thư mục effects nào hết. Mình đã thử tạo mới 1 thư mục trong resource nhưng cũng ko được, mình đã thử kiểm tra phần attributes của thư mục resource các lựa chọn hidden, read-only và system đều trống ko có đánh dấu nhưng mình vẫn ko chép được j vào resource cả. Có ai biết máy mình bị j giúp mình với

Bạn phải bật open4all trong rompatcher lên mới xử lý được các thư mục hệ thống!

llTuyetTinhCocll

cái này sao mình copy từ máy vô thẻ nhớ đt sao nó hay báo cái gì á heng.....chọn skip all là gì mình cũng hok biết luôn.....

nguyenmt

có cách nào ko cho mấy cái ảnh của effect xuất hiện trong Gallery ko bạn
chứ vào Gallery mà có 1 đống ảnh thế này kéo lên hết hơi mất

kidkylin

có cách nào ko cho mấy cái ảnh của effect xuất hiện trong Gallery ko bạn
chứ vào Gallery mà có 1 đống ảnh thế này kéo lên hết hơi mất

sau khi copy folder Effects vào C:\Resource\ thì xoá thư mục Effects trên thẻ nhớ đi. ok man ;;)

ht8xlove

cái này sao mình copy từ máy vô thẻ nhớ đt sao nó hay báo cái gì á heng.....chọn skip all là gì mình cũng hok biết luôn.....

Nó hỏi có chép thumsmail hoặc paibtn vào ko (hình như là vậy) . Chọn yes all cũng được , no cũng được

Nonamepro

Sao mình thấy trong các video thì các hiệu ứng nhanh thế mà trên N97 của mình thì chậm quá. Các bác đã dùng ok rồi thấy tốc độ thế nào ạ?

nqvpro

mình đã post link ở trên, bạn down về là có trọn bộ effects
chả là mình down về thấy có 6-7 cái đấy nhưng khi dùng thì toàn thấy nó nhấp nháy,hoa hoa.chứ ko tìm thấy cái đảo đảo hình như trong video ở youtube đầu tiên đó.bạn có thể up riêng cho mình cái đấy được ko?thank

kelangthang2212

bạn ơi trước khi làm minh copy toàn bộ cái resuorce vào một chỗ khi cần trở lại mình copy lại có được hem ,sợ mất cái effect đang xài quá

miumiulove

Cho em hòi làm sao cài dc Highlight em thấy nó nhiều folder wa ko biey61 chép cái nào vào nữa!Cho em hỏi luôn sao em cài cái Need for Weed vào rùi nhưng mấy cái lá chỉ xuất hiện trong mấy cái thanh thui còn ngoài nền lại ko có mấy cái lá rơi giống như trong cái clip!

naebolo

Mình thấy trên tut có chuyển màn hình nền. Thế trên con 5233 của mình có thể làm như vậy đc ko nhỉ??

hacklove89

thật tình là mình cũng đã thử làm y sì nhưng ko đc, pro có thể hướng dẫn bằng hình ảnh cho a e đc ko. có phải là copy cái thư mục Effects vào cái resource ko. giải thích giùm cái