• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Effect mới cùng chia sẻ !!!

kidkylin

thật tình là mình cũng đã thử làm y sì nhưng ko đc, pro có thể hướng dẫn bằng hình ảnh cho a e đc ko. có phải là copy cái thư mục Effects vào cái resource ko. giải thích giùm cái

đúng, chép Effects vào resource sau đó apply file C2z trong Rompatcher rồi ra bật lại themes effects

hacklove89

mình làm đc rồi, cái này chủ topic phải giải thích rõ hơn hà tạo 1 cái thư mục effects sau đó copy các file của hiệu ứng vào trong thư mục effects vừa tạo. các bước tiếp theo làm như chủ topic hd

asuka1201

n97 mình chạy tốt mà chạy ko nhanh như trong clip ai chạy thi cho ý kien nha máy mình chạ̣y hơi chậm

thanhcong27

cài vào máy không thể truy cập 1 ứng dụng nào của máy cả, đành phải tắt effects đi, có ai bị lỗi nhue thế không? dùng 5800 fw 50

datvietdatviet

cài vào máy không thể truy cập 1 ứng dụng nào của máy cả, đành phải tắt effects đi, có ai bị lỗi nhue thế không? dùng 5800 fw 50

rất nhiù người như thế.mình dùng n78 vào đc app nhưng hay die lắm vao music thì nó cứ lần bài hát hoài khôg thôi.cúi kùng la 4mát :D

lequochung1

tình hình là như thế này: em vừa chép effect vào c:\Resource\, vừa flash effect khác vào ổ Z ;;)
Thế là nó chạy cả 2 effect song song lun =))
à, còn cái Hightlight như trong clip thì không thấy đâu cả, có ai biết tại sao không :-ss

wimax16vnn

tình hình là như thế này: em vừa chép effect vào c:\Resource\, vừa flash effect khác vào ổ Z ;;)
Thế là nó chạy cả 2 effect song song lun =))
à, còn cái Hightlight như trong clip thì không thấy đâu cả, có ai biết tại sao không :-ss

trong này EffectsMrG\Effects\Effects For Effects\
bạn thử coi , sao mình cũng làm chưa dc

kidkylin

Effects highlight bị thiếu file, đã có bạn hỏi và mình đã thông báo ở trang trước rồi?

hung160990

có cái effect nào dùng ngon mà nhẹ không bác
chứ mỗi lần thay eff mà phải flash lại máy thì mệt người
mà dùng c2z thì lại xung đột với 1 số phần mềm :(