• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ gõ Tiếng Việt dạng VNI cho S60v2

saodoingoi142

Moderator
bạn ơi,khi dùng VNI mình không duyệt web được.lỗi máy mình hay lỗi phần mềm vậy?

Bạn đang dùng máy gì vậy?Không duyệt được Web có thể là do sóng mạng GPRS thời điểm bạn truy cập có thể là do quá tải hoặc không ổn định.Bạn hãy thử lại vào 1 thời điểm khác xem sao nhé!!!Và hãy nhớ trước khi kết nối với mạng thì bạn hãy cho Thoát hết các ứng dụng chạy ẩn không cần thiết để nhường chỗ cho Ram máy chạy tốt hơn nha!!!;;)

ongvang566

bộ gõ tiếng việt dạng vni cho symbian os 6,7,8,8.1.ưu điểm là gõ tiếng việt nhanh hơn so với bộ gõ unikey của bác Tám.nhược điểm là không copy paste được,mình sẽ cố găng fix lại điểm này nếu có thể
trong bộ gõ này mình có tích hợp cùng kiểu gõ unikey của bác tám cho các bạn thêm sự lựa chọn
mình đã test nhưng chưa phát hiện ra lỗi gì,các bạn test xem còn lỗi gì thì báo lại để mình fix lại (ngoài lỗi copy paste)

Bo go VNI.sis (64 KB)

anh fix lỗi copy rồi à? Em tải về dùng ngon lành rồi này. Cóp và pass ôkê luôn. Hì tks!

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
anh fix lỗi copy rồi à? Em tải về dùng ngon lành rồi này. Cóp và pass ôkê luôn. Hì tks!

Có lẽ bạn đã nhầm rồi chứ Bộ gõ này chủ Topic chưa Fix được lỗi Copy và Paste bạn nhé!!!Có thể trên máy bạn vẫn còn dùng Bộ gõ Unikey của anhtamhcm nên bạn mới thấy thế!;;)

ongvang566

Em cài bộ gõ của anhtam thấy nặng quá nên lúc tìm được bộ gõ của a đqs em gỡ ra cài lại dùng thấy nhẹ hơn nhanh nữa. Cop và pass thì giống cách sử dụng của anhtam. Em dùng 7610 cùi hihi. Chẳng lễ sau khi gỡ bộ gõ của anhtam nó còn sót file nào đó à. À a đqs up lại bộ gõ 64kb lên mêđishare được không ạ. Em bị mất thẻ mất toàn bộ rồi huhu

Em vẫn con dùng con 76 và đang cop và pass bình thường để em thử lại trên con n70 xem thế nào nhé. Hì nếu mà cài bộ của anhtam xong xóa đi cài bộ của a đqs mà hết lỗi thì nhàn quá

Hì tớ thử trên n70 vẫn được này. Ấn vào phím bút chì, tùy chọn, nó hiện ra : chọn, cắt, chép, dán sử dụng tốt mà. Mọi người cop và pass kiểu gì nhỉ?

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
hic mật khẩu để dow là gì thế bạn?

chịu không down được

sao không ai trả lời mình vậy.

Có lẽ thời gian gần đây chức năng cũng như tài khoản của mình trên trang Upload File "4shared" bị lỗi nên mới xảy ra các trường hợp trên.Không hiểu sao File nó cứ đòi Mật khẩu trong khi đó tất cả các dạng File mình Upload lên không hề đính kèm thêm Password bạn à!!!;;)

Giờ mình Up lại File này trên trang "mediafire" , xin mời các bạn vào Down lại nhé!!!;;)

Chỉnh sửa cuối: