• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ HS (Voda + Orange) làm việc trên FW 40.0.5

galabuon

Hiện nay 1 số gói HS ko tương thích với máy chưa hack,
Mình đã làm lại để tương thích với FW 40.0.5 (chưa hack)

Bạn phải tự sign nhé

Nhớ thx mình nếu thấy ok nhá ;;)

MEGA COMBO PACK by liliantungary (now support v.40.0.005)
100% Working on 5800XM v.40.0.005 Unhack

Orange :
1. Original Orange Theme
2. Custom icons
3. Change addbk to contact
4. Transparent Sidebar

Vodafone :
1. Removed useless items from right menu
2. Vodafone Widget Manager (works on all sim)
3. Semi Transparent Dock Vodafone HS Mod (Recolor)
4. all phones s60v5 supported
5. all operators supported (no need to rename folders in c:/resource/plugins/vodafoneidle2)

Screenshot : http://img96.imageshack.us/gal.php?g=scr000001r.jpg

Credits : rem_dm, vtvt_vt, Szakalit, galabuon, tojoleon, Flying Viper, Dealz417, Bald, scogni
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?gyykjnn0gkh[/DOWNLOAD]

Last edited by a moderator:

dongnokia

Mình cài trên ổ C đó chứ, nhưng khi chọn Voda thì nó trở về contact bar, bó chiếu luôn!

xsamxungx

hehe có lật trang rùi cái này không cần củng dc cài vào để đó khoe với bạn bè cũng dc

galabuon

Cài nhiều để lòe thôi, chứ chạy thì kiếm thằng nào nhẹ mà chạy :D

hungnet22

Em Sign cả 2 và cài cả 2, Nhưng chỉ chạy được Vodafone. Còn Orange cài được, nhưng ko chạy được. Nhấn vào chọn Orange là bị văng ra ngoài. Tại sao vậy các bác ơi

galabuon

Trời , sao kỳ vậy ta. Người thì chạy oran ko chạy voda, người thì voda ko chạy oran :D. Mình thì từ hồi FW 31 vẫn xài gói này, đến nay 40 vẫn chạy. Thử cài ổ C: xem

xsamxungx

không xài đc orange cài thì dc mà xài k đc cho dù cài đâu hehehe tui thì xài mặc định + lật trang như iphone thôi nhìn vậy thích hơn nhìu

LeMyChinh

đã test từ sang sớm cả 2 đều ngon lành.cập nhập cho enh em ít ảnh:p.hĩ chỉ tiếc cái voda ko trong suot' va` cai' oran ko co' màu trông nhạt nhẽo wa' :(

:(:)(:)((???bao giờ mới hack được đây???:(:)(:)((​

panrai

Super V.I.P
hiện nay các trang nước ngoài cũng đang bàn về vấn đề nầy,nếu ko nhầm thì nay mai sẽ có thôi bạn

moment_musical

Lúc up mình để HS Vodafone... lúc up xong fw mới thì mình cài lại HS thì k cài đc Vodafone nhg lại cài đc Orange. K biết có phải vì lúc up fw nào mà để HS đấy thì lúc up xong k dùng đc HS đấy nữa có đúng k. Hơn nữa mình cứ chỉnh vào HS Vodafone trong máy mình thi nó lại hiện về HS contact bar. chắc kiểu bị overwrite lên mấy file nên mới có tình trạng này :(

ngoanrazor

Well-Known Member
Có ai đó Up file lên host pdaviet đc ko? Mjh down bằg đt đủ kiểu hết nhưg ko đc!

hotmit2

Cài ngon cành đào, chép vào máy -> chạy -> thưởng thức ... Thanks bác chủ nhiều ^^

thtechnology

:)) Mình cũng thấy như vậy,có lật trang rồi nên orange ko còn cần thiết nữa.Fw 4.0 sướng thiệt

moment_musical

Có bạn nào biết làm sao để cài Vodafone ở fw v40 này k :(. mình cài cả Orange và Vodafone rồi nhg chỉ dùng đc Orange =((