• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ PowerPython4All.v.3.10 (Cập nhật v4.0.0 RunAl)

anhchanbonmat

PowerPython4All.v.3.10 development of a new update to support more than 99% of the programs of the Python mEnPDA

khỏi nói nhiều chắc các bạn biết quá quen thuộc đúng hôn các bạn test và cho ý kiến
nếu có ròi nhờ Mod xóa dùm cám ơn

Python Broken
bản cập nhật mới để hỗ trợ cho hơn 99% các chương trình của mEnPDA Python

Đây là phiên bản mới
Hỗ trợ các chương trình cần phython
Hoạt động của hơn 99% các chương trình Python
Cài đặt trên thẻ nhớ
Có thể chạy nhiều chương trình cần phython
Thoát khỏi những vấn đề của lỗi cho AVI cập nhật phổ biến trong các chương trình Python

Chỉnh sửa cuối:

anhchanbonmat

đầu năm thanks cái lấy may :D test sau

test và cho xin ý kiến đi bạn. bạn là người ủng hộ đầu
ô hô đã down 357 lần mà chỉ có 9 người click thank khích lệ tinh thần.buồn 5s

Chỉnh sửa cuối:

linhatm

Thấy file có chữ all, nghĩa là một mình nó là đủ hêt kg cần đến py 1.45 nữa hả?

manhzzz

bạn ơi thế dùng cái nào hơn hả bạn
để mình xóa cái python 1.45 đi

kiepdollar

test và cho xin ý kiến đi bạn. bạn là người ủng hộ đầu

nhưng máy mình bây giờ không hiểu sao cài pm python vào máy hay thẻ đều chạy được cả . thế nên mình ko muốn remove nó đi sợ lại đc có 1 nơi thì phí :D:D:D

linhatm

pyton này hay, 1 file duy nhất là xong, chạy dc hầu hết các ứng dụng pyton.
cảm ơn.

Mới cài test bộ này và chạy thử mới có 3 ứng dụng thì 1 cái đã không chạy đó là Ctool. Đành Remove

toanthua09

đã test thành công trên E71, chỉ cần cài một cái nè là chạy được hết các ứng dụng chạy trên python. chỉ cần xoá bộ python cũ và cài cái nè vào mà không cần fải xoá các ứng dụng chạy trên python. Cảm ơn lần nữa chủ topic nhé!

lovevitalk

Thật là cài đc hết ứng dụng kô bạn? Thế bạn cài thử la bàn busola chưa? có đc kô?

anhchanbonmat

Thật là cài đc hết ứng dụng kô bạn? Thế bạn cài thử la bàn busola chưa? có đc kô?

cài được cho đa số các ứng dụng chỉ có 1 hay 2 ứng dụng không cài được là tốt đấy chứ bạn