• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ PowerPython4All.v.3.10 (Cập nhật v4.0.0 RunAl)

mckenzise

cậu dùng thử cái mình mà xem.chắc chắn ngon hơn cái của cậu đó.

Mình có để 2 máy test thử giữa Jeer và cái của bạn thì chẳng cái nào hơn cái nào . Bên bật Wait for call thì bên này khỏi nhá lun và ngược lại .

Việc nhá máy chủ yếu là mang tính bất ngờ thôi . Với lại ai đâu đi làm cái này hoài .

Dù sao cũng thk bạn .

hattieu198

đầu tiên cài 1 trong 2 rồi sau đó cài cái còn lại nó báo update eror bạn ơi.thử 2 lần nhưng vẫn thế.

anhchanbonmat

đầu tiên cài 1 trong 2 rồi sau đó cài cái còn lại nó báo update eror bạn ơi.thử 2 lần nhưng vẫn thế.

bạn phải xoá bản cũ đi rồi mới cài bản mới vào nếu có bản khác nữa thì xoá luôn .Xài cái nào 1 cái thôi

hattieu198

bạn phải xoá bản cũ đi rồi mới cài bản mới vào nếu có bản khác nữa thì xoá luôn .Xài cái nào 1 cái thôi
lúc trước mình xài bản 1.45, mình xóa rồi mới cài bản của bạn đấy chứ. Chắc remove = manage app của máy ko hết đc.mình cũng thử remove = pm uninstallking mà cũng thế bạn ah.h làm sao đây.mình xài con n79

anhchanbonmat

lúc trước mình xài bản 1.45, mình xóa rồi mới cài bản của bạn đấy chứ. Chắc remove = manage app của máy ko hết đc.mình cũng thử remove = pm uninstallking mà cũng thế bạn ah.h làm sao đây.mình xài con n79

Nếu như bạn xài 1.45 ổn định thì cứ xài 1.45 vì 1.45 cũng khá ổn định nếu bị lỗi thì 4mat máy và thẻ đi và cài lại bản này

momvip9

Cái này là gì vậy? Mình đã cài phần mềm Python ở bài trọn bôh Python trên thẻ của Kojiro rồi thì có phải cài cai này không, nó khác hay là giống nhau? sao tên khác nhau thế, cái kia la pythonpack và Unltrapowerpak?
Mà cái pythonrumtime là gì nữa, mình đã cài trọn bộ python của Kojro rồi mà lúc cài một phần mềm khác nó vẫn báo là thiếu pythonruntime, lấy ở cái pythonruntime ở đâu?
Thanks!

toan_829

Cái này là gì vậy? Mình đã cài phần mềm Python ở bài trọn bôh Python trên thẻ của Kojiro rồi thì có phải cài cai này không, nó khác hay là giống nhau? sao tên khác nhau thế, cái kia la pythonpack và Unltrapowerpak?
Mà cái pythonrumtime là gì nữa, mình đã cài trọn bộ python của Kojro rồi mà lúc cài một phần mềm khác nó vẫn báo là thiếu pythonruntime, lấy ở cái pythonruntime ở đâu?
Thanks!

Trong này có mấy 2 bộ python mình đã dùng. Một bộ trên thẻ và một bộ super python 1.46.Hầu hết pm python phổ biến đều đc. Trong này có cả Py Runtime và Scriptsell

quyvuong888

ko ổn rồi. remove cái Python 1.4.5 rồi, cài lại Python 4.0 vào. nó báo update error. help me

xaowata

- remove python 1.46 và moduck và xóa hết thư mục python C: và E:

mình xài N78, vẫn cài cả Python 1.4.5 và Python 2.0.0. Cài cái này zô vẫn bình thường. À, mìh chỉ phải gỡ bỏ Python for s60 ra trước khi cài vì báo lỗi cập nhật.

tamdoan113

Cho mình hỏi bộ python nào dùng ổn định nhất vậy?nhiều bộ quá k biết dùng bộ nào hix

nadsport

minh go bo python hoai ma khong duoc.cai cu bi loi updat ban co the huong dan chi tiet cach go bo toan bo python de cai python moi dum minh khong.minh so 4mat may lam vi 4mat xong cai lai chuong trinh lau lam.:(