• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Sưu Tập EA Games Dành Cho iPhone - iPod!

phuong3484

em đã cài dl được game Tiger Woods PGS TOur,nhưng k biết cách chạy chương trình,mong anh em giúp en với ,cám ơn

NguyenNhatHoa

Game tải về là một file zip
Nếu giải nén là một folder. Mình thử đổi phẩn mở rộng thành ipa rồi sync với máy và vẫn hiện icon của game need for speed underground carbon. Tuy nhiên, không chạy được.

hailua_8

Super V.I.P
Game tải về là một file zip
Nếu giải nén là một folder. Mình thử đổi phẩn mở rộng thành ipa rồi sync với máy và vẫn hiện icon của game need for speed underground carbon. Tuy nhiên, không chạy được.

Chào bạn! Tất cã games đều ở định dạng .ipa, ngoại trừ 1 ít game có dung lượng lớn nên lúa phải cắt bằng HJ-Split ra thành từng phần như 1, 2 ,3... Bạn tải về bằng các ứng dụng như IDM nên sẻ có đuôi là zip, bạn đừng giải nén - cứ đổi sang đuôi .ipa rồi sync vào là xong. Chúc bạn thành công!

mrplanter

update cho anh em xài chung là vui rùi , thx anh nhìu nha .mấy người kì wá người ta có lòng thì mình thx đi đừng chê bai người khác , hi
^^ em chỉ góp ý thui máy bạn đừng giận nha mình cùng xây dựng tôpic văn hóa hahah:))
:-?:-?:)