• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Sưu Tập EA Games Dành Cho iPhone - iPod!

redknight3

Bạn có thể update phiên bản mới của game "Surviving High School" đc ko? vì phien bản cũ nó ko cho download các episode mới. thx alot

hailua_8

Super V.I.P
Bạn có thể update phiên bản mới của game "Surviving High School" đc ko? vì phien bản cũ nó ko cho download các episode mới. thx alot

Chào em! Chơi game xxx thì làm sao mà tải các episode từ EA về được chứ vì bị nó check! Thật sự là không được trừ khi em mua về chơi thôi... Tiếp tục chờ đợi để có bản xxx hoàn thiện nhưng khả năng là rất ít... Hy vọng trong thời gian sớm nhất chúng ta sẻ có bản full về các episode do người mua đưa lên thì lúc đó mới chơi ké được. (Nếu có điều kiện và khả năng thì nên support EA vì sản phẩm cũa họ rất đáng đồng tiền bỏ ra - không mắc lắm chỉ có .99 cents cho các episode thôi.) Chúc em vui!

matmeo007

các Bác chỉ dùng : add vao thi Itune không chịu.. Mấy Chương trỉnh khác thì itune chịu cho vào ...iphone chơi được

Vitdao

Well-Known Member
Bác Lúa ơi, sao The Sims 3 mình cài xong bản mới nhất vào chơi toàn bị dzăng ra dzậy? Do cài thiếu gì sao? Máy mình 3G FW: 3.1.2