• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập Fonts cho S60v3 (cập nhật trang 12-13-14-16)

bete_seeya

báo cho anh em bít là mình vừa edit thành công 1 bộ font unicode thành font tiếng Việt, chạy rất tốt trên con n79 của mình

bộ font nguyên bản đây (font unisun do anh nouvo2372 up trang16)

edit thành font tiếng Việt rồi, xài tốt lắm (không chụp màn hình được vì không có cài screenshot, thông cảm:mad:))

tiện thể anh em nào có font đẹp nhưng ko chạy được tiếng việt, có thể pm với mình, mình sẽ edit cho nha!

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

báo cho anh em bít là mình vừa edit thành công 1 bộ font unicode thành font tiếng Việt, chạy rất tốt trên con n79 của mình

....
tiện thể anh em nào có font đẹp nhưng ko chạy được tiếng việt, có thể pm với mình, mình sẽ edit cho nha!

Bạn có thể tiếp tục giúp mọi người edit font ở Đây nhé!

hunterviet

Well-Known Member

edit thành font tiếng Việt rồi, xài tốt lắm (không chụp màn hình được vì không có cài screenshot, thông cảm:mad:))

Chưa dùng được vì nhóc của mình cầm máy qua hè mới lấy được, nhưng cũng THANKS bạn phát, sẽ còn nhiều người ấn thanks bạn nữa đó, cám ơn

kimjaewon

có bạn nào có font nào đọc được tiếng hàn với tiếng việt ko?, mình có nhưng chạy web ko được, vô từ điển với ubcweb hay la web mặc định của máy là nó tự tắt nguồn luôn?

hunterviet

Well-Known Member
có bạn nào có font nào đọc được tiếng hàn với tiếng việt ko?, mình có nhưng chạy web ko được, vô từ điển với ubcweb hay la web mặc định của máy là nó tự tắt nguồn luôn?

Cài font đa ngôn ngữ ấy bạn, sao dùng ucweb mà giờ mới thèm cài là sao????Bạn qua đây hoặc qua Đây down về và làm theo hướng dẫn nhé:D

kimjaewon

Posted via Mobile Deviceum thank ban nhek! Khj nao len may tjnh mjnh thank sau nha, nhung may mjnh dang xaj fontchanger thj co sao ko? Sory ko danh tjeng vjet dc!

bumbeo56

các anh cho em hỏi với. em down hết về rồi nhưng ở ổ C và ổ E của em đều có file resource thế cpy vào phàn nào ạ. Em dùng kái N81

kjd123

ở ổ E bạn à. ở ổ E có cái resource ý. mình copy font vào E:resource/fonts. nếu bạn chưa có forder fonts thì ấn tạo 1 forder ở phần rersource nhé. xong xuôi copy font vào đó-> restart máy. xog!

kimjaewon

Posted via Mobile Deviceùm nhưng chep vao e thì ko sao! Còn làm theo cách chuyển font vào c thì ko được, vô web hay la từ đjển la tat nguồn ngay! Ko bjết bj gj nữa!

kimjaewon

Posted via Mobile Devicesẵn tiện cho hỏi có bộ gõ tiếng hàn luôn ko? Ngườj ta nhắn tjn tjếng hàn dọc được mà ko bjêt làm sao nhắn lại!

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Deviceùm nhưng chep vao e thì ko sao! Còn làm theo cách chuyển font vào c thì ko được, vô web hay la từ đjển la tat nguồn ngay! Ko bjết bj gj nữa!

Posted via Mobile Devicesẵn tiện cho hỏi có bộ gõ tiếng hàn luôn ko? Ngườj ta nhắn tjn tjếng hàn dọc được mà ko bjêt làm sao nhắn lại!

Bạn nên đọc kỹ trước khi thắc mắc, font hàn thì bạn tìm trong 4rum đó, có chức năng search mà sao ko làm:-?

tobyhp

máy chưa hack thì liệu cài được không các bro? Bro nào biết cách hack máy 5630 thì alo em với

tuoi_teenlx

Các anh ơi chỉ em cách phục hồi lại phông mặc định được không ạh! Em đang xài con n73, em lỡ tay đổi phông giờ này lấy lại phông cũ không được cho dù em đã format máy + thẻ rất nhiều lần òi!

Caominh171

Các anh ơi chỉ em cách phục hồi lại phông mặc định được không ạh! Em đang xài con n73, em lỡ tay đổi phông giờ này lấy lại phông cũ không được cho dù em đã format máy + thẻ rất nhiều lần òi!

Nếu dùng fontchanger thì khổi phục bình thường mà bạn!

kissandbye

Bạn tham khảo bài này để làm bạn nhé, rất đơn giản vọc đi.

anh ơi cái em cần là cách hack phone không cần dùng đến dây cáp mà:(.Ai biết giúp mình với.
Đấy muốn cài fontchanger cần hack phone mà cách hack phone em đọc toàn phải dùng đến cáp điện thoại:(
Đây là PM FontChanger, tải tại đây.
Để cài Pm này thì các bạn cần gỡ fontrouter đang có trong máy ra nhé, vì Pm này có nhúng kèm nó theo rồi, sẽ bị update error nếu ko gỡ ra

Trước khi cài PM này thì máy bạn cần có Python và đã hack phone nhé.

hunterviet

Well-Known Member
anh ơi cái em cần là cách hack phone không cần dùng đến dây cáp mà:(.Ai biết giúp mình với.
Đấy muốn cài fontchanger cần hack phone mà cách hack phone em đọc toàn phải dùng đến cáp điện thoại:(

Bạn tháo thẻ nhớ ra và cho hết PM cần háck vào thẻ rồi làm trên máy đt ấy, mình làm mà cần gì cap đâu bạn

hunterviet

Well-Known Member
font thj có rồi đang hõi bộ gõ,search co dau!

BẠn này ăn nói lấc cấc, bộ gõ sao hỏi ở đây, Khi đăng ký bạn ko đọc nội quy diễn đàn à. Có mục thắc mắc và xin PM rồi bạn nhé, box này chỉ dành cho font có xin cũng ko ai cho đâu