• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Sưu Tập GAMELOFT Dành Cho iPhone - iPod!

Status
Không mở trả lời sau này.

Zenki

Super V.I.P
tất cả các game trên đều vậy, chẳng lẻ bị lỗi hết hay sao ? Mình nghĩ iPod của mình thiếu cái gì đó, ai biết xin chỉ giùm ^^, thanks nhìu lắm.
Máy đã Jailbreak và cài Appsync hoặc Mobileinstallation chưa?

ductuan1970

Xin giúp đỡ...

Tui download ve gồm có 2 file đuôi ...ipa.001 và ...ipa.002 vậy thì làm sao để cài vào. Dùg chuong trình nào để giải nén 2 file này hả các bạn... Lúa trả lời giúp tui nha... tui đổi 2 file này ra đuôi ipa nhung ko cài vào được... (file ko có giá trị)
Cám ơn các bạn trước

Zenki

Super V.I.P
Tui download ve gồm có 2 file đuôi ...ipa.001 và ...ipa.002 vậy thì làm sao để cài vào. Dùg chuong trình nào để giải nén 2 file này hả các bạn... Lúa trả lời giúp tui nha... tui đổi 2 file này ra đuôi ipa nhung ko cài vào được... (file ko có giá trị)
Cám ơn các bạn trước
Vào Google, search PM tên HJSplit (FREE) rồi tải về để ghép File vào.

http://pdaviet.net/showthread.php?t=62434&highlight=HJSplit

stingers

Có game UNO và Ferrari là mình không thể SYNC vào máy được, nó đều báo lỗi là 80xx50 gì đó, có ai gặp trường hợp giống như thế không? Và cách giải quyết thế nào?

phuongo2

cho hỏi iphone 3gs chưa jailbreak có thể cài các game trên không?
mình mới xài iphone mong chỉ giáo!:-/

Zenki

Super V.I.P
cho hỏi iphone 3gs chưa jailbreak có thể cài các game trên không?
mình mới xài iphone mong chỉ giáo!:-/
iPhone chưa qua JB chưa thể cài các Games trên được đâu. Chỉ cài được thông qua Appstore thôi bạn ah. Có bài hướng dẫn JB bên khu vực Firmware rồi, bạn qua đó coi thêm nhé.

trasua_boba

Một bộ sưu tập games không thể thiếu từ GAMELOFT dành cho iPhone / iPod.

Mật khẩu cho tất cã toàn bộ trò chơi trong thread nầy là: pdaviet

Link Mediafire đã thêm vào - NO PASS!!!

Toàn bộ game tải từ Mediafire trong thread nầy tại đây - Mediafire

Hi Bác Hai Lúa cho Trá Sữ;;)a hòi bác Hai Lúa , mình có cái ipod touch có intall mấy game cùa bác được hông áh nhờ bác Hai Lúa chì dùm Trà sữa nha , anh nào biết chỉ dùm Trà Sữa nha , Trà Sữa cám ơn nhìu

Last edited by a moderator:

Zenki

Super V.I.P
Hi Bác Hai Lúa cho Trá Sữ;;)a hòi bác Hai Lúa , mình có cái ipod touch có intall mấy game cùa bác được hông áh nhờ bác Hai Lúa chì dùm Trà sữa nha , anh nào biết chỉ dùm Trà Sữa nha , Trà Sữa cám ơn nhìu
Bạn đọc kỹ lại tiêu đề nhé "Bộ sưu tập GAMELOFT dành cho iPhone - iPod". Lần sau Quote bài dài thì Edit lại chứ không để dài như vậy, rất khó đọc.

stingers

Chào bạn! Thành thật xin lổi bạn, Đường dẩn bị sai - link mới đã sửa lại. Chúc bạn vui!

Cảm ơn hailua nhiều nhiều. Cho mình hỏi, sao game UNO và ferrari mình sync không được, nó đều báo lỗi 8xxxxxx50 gì đó?

ShizoAbeViet

Bạn Hailua có games gì mình kg nhớ
1) chỉ biết là có 5 viên bi dính nhau trên các đoạn thẳng, cách chơi xếp 5 line này sao cho tất cả các điểm nằm trên đó.
2) Game đua cano
3) Game điều khiển hòn bi về đích, không cho lọt vào lỗ trên đường đi.
Mình Iphone 3GS. Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.