• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Sưu Tập GAMELOFT Dành Cho iPhone - iPod!

Status
Không mở trả lời sau này.

hailua_8

Super V.I.P
Bạn ơi game Hawx sau khi down ve thì bị lỗi. Mình đã down từ cả 2 link megaupload lẫn megafire mà vẫn không được. Mong bạn hướng dẫn giúp mình.

Chào em! Game bị lổi thì có 3 vấn đề cần xem lại:
1. Đường truyền tải về bị lổi - phải down lại.
2. Game tải về sẻ có định dạng là .001, 002, hay là .003 - dùng HJSplit nối lại rồi sẻ cho ta định dạng .ipa và cài gián tiếp qua iTunes.
3. Máy đã JB và cài đầy đủ đồ chơi cần thiết để sync qua iTunes chưa?
Em vui lòng kiếm tra lại xem thế nào nhé! Tất cã game ở thread nầy hoàn toàn không bị lổi! Chúc em thành công. Thân!

hailua_8

Super V.I.P
Asphalt 5 sau không bỏ vào itune được vậy bác

Chào em! Tất cã các game đều kiểm tra trước khi up lên, game không sync qua iTunes được thì coi lại là đã cài đầy đủ đồ chơi chưa em nhé ? Nếu chưa thì chịu khó tốn tí thời gian đọc lại các bài viết rồi theo đó mà làm thì sẻ thành công. Chúc em vui!

leminhbvsc

Chào em! Game bị lổi thì có 3 vấn đề cần xem lại:
1. Đường truyền tải về bị lổi - phải down lại.
2. Game tải về sẻ có định dạng là .001, 002, hay là .003 - dùng HJSplit nối lại rồi sẻ cho ta định dạng .ipa và cài gián tiếp qua iTunes.
3. Máy đã JB và cài đầy đủ đồ chơi cần thiết để sync qua iTunes chưa?
Em vui lòng kiếm tra lại xem thế nào nhé! Tất cã game ở thread nầy hoàn toàn không bị lổi! Chúc em thành công. Thân!

Cảm ơn lời khuyên của anh nhưng em vẫn chưa cài được game này.
1. Em đã down về nhiều lần và sử dụng cả 2 links. Tốc độ down khá ổn định.
2. Em đã dùng phần mềm HJSplit nối những phần đã down từ mediafire rồi cài bằng iTunes.
3. Máy em đã jailbreak và đã cài AppOS 3.x từ Cydia, source iphone.pdaviet.info. Máy em đã cài thành công nhiều game từ trang này và đang sử dụng.
Mong anh cho em lời khuyên.

Chỉnh sửa cuối:

hailua_8

Super V.I.P
Cảm ơn lời khuyên của anh nhưng em vẫn chưa cài được game này.
1. Em đã down về nhiều lần và sử dụng cả 2 links. Tốc độ down khá ổn định.
2. Em đã dùng phần mềm HJSplit nối những phần đã down từ mediafire rồi cài bằng iTunes.
3. Máy em đã jailbreak và đã cài AppOS 3.x từ Cydia, source iphone.pdaviet.info. Máy em đã cài thành công nhiều game từ trang này và đang sử dụng.
Mong anh cho em lời khuyên.

Thật không biết làm sao nửa ? Thôi thì em down version cũa về chơi đi nha em... Phần 1, Phần 2, Phần 3. Chúc em vui!

Jay_Wong

aaa sao e vô nó bị vậy k trời.

Tải về tại đây

#################################################

Tải về tại đây
Hoặc tải về tại đây

Tải về tại đây
Hoặc tải về tại đây - P1
Hoặc tải về tại đây - P2
Hoặc tải về tại đây - P3

hailua_8

Super V.I.P
aaa sao e vô nó bị vậy k trời.

Tải về tại đây

Tải về tại đây
Hoặc tải về tại đây

Tải về tại đây
Hoặc tải về tại đây - P1
Hoặc tải về tại đây - P2
Hoặc tải về tại đây - P3

Chào em! Vì host bị trục trặc ít kỷ thuật nên hình không load được. Đã cập nhật tất cã. Thành thật xin lổi em. Chúc em vui!

sh7777

cho mình hỏi mình dow trò "asphalt 5" về rồi cho vào iphone ko được trong các game khác đều cài bình thường . máy mình đã cài đồ chơi hết rùi . mình xài 3GS FW 3.1.2 .
khi cài ko được thì báo lỗi như hình dưới . mong được nhận sự giúp đỡ .

hailua_8

Super V.I.P
cho mình hỏi mình dow trò "asphalt 5" về rồi cho vào iphone ko được trong các game khác đều cài bình thường . máy mình đã cài đồ chơi hết rùi . mình xài 3GS FW 3.1.2 .
khi cài ko được thì báo lỗi như hình dưới . mong được nhận sự giúp đỡ .

Chào em! Em vào down version cũ về chơi đi nha em... Phần 1, Phần 2, Phần 3. Chúc em vui!

Status
Không mở trả lời sau này.