• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ ứng dụng Python v2.0 Việt hóa

Tduy

Hỏi kiểu này sao giống người cõi trên ra lệnh wá =)) Xin thưa với bạn là áp dụng với mọi phần mềm đã cài trên máy. Nếu không biết xin hỏi đàng hoàng và lịch sự một chút thì người được hỏi sẽ sẵn sàng trả lời;;)
Đây là Siêu dịch bản 2.03 mới nhất. Down về giải nén rồi copy toàn bộ thư mục ZNTXHAN vào !:\System\Apps\Zhu
Nếu thích bạn có thể sửa lại mấy cái hình trong phần mềm này, vì nó là files ảnh bình thường
Đúnh là vô thiên, down sieu dich 2.03 cũa men Dũng về fải fix path lại mới dùng được (làm hôm qua rồi). Vấn đề là fix cả đóng kià, 1 vài cái nói gì! Làm như bạn mà run đựơc thì đúng là vô thiên, dù sao cũng thank you for Post goog soft. Bye
Posted via Mobile Device

MaKimLien

Member
Bác ơi. Em dùng mobi ko dow được ở mediafire. Nhờ bác up bên 4share cái. Dùng Ucweb dow toàn lỗi kô àh. Tại kô có pc lâu lâu vài bữa mới lên mạng bằng pc được.Thank bác
Posted via Mobile Device

Đúnh là vô thiên, down sieu dich 2.03 cũa men Dũng về fải fix path lại mới dùng được (làm hôm qua rồi). Vấn đề là fix cả đóng kià, 1 vài cái nói gì! Làm như bạn mà run đựơc thì đúng là vô thiên, dù sao cũng thank you for Post goog soft. Bye
Posted via Mobile Device

Ngay từ đầu topic mình đã nói rõ rồi còn gì, tất cả chỉ cần Edit lại đường dẫn. Đơn giản chỉ có vậy thôi:D

MaKimLien

Member
Ko phải theme đâu, đấy là giao diện của phần mềm này em à. Test thử đi em.
Thank mây bác pro.Vua test xong.Quá go.n.Nhưng em không thấy.Giống trong hình.Em mún hỏi là bác vô thiên lúc chụp ảnh màn hình bác xài cái theme gì mà nhìn lịch sự thế. Giống màn hình pc quá. Có thể share cho em hay là hướng dẩn dow ở đâu cho em bít cái.

Posted via Mobile Device

Whinny

Thank mây bác pro.Vua test xong.Quá go.n.Nhưng em không thấy.Giống trong hình.Em mún hỏi là bác vô thiên lúc chụp ảnh màn hình bác xài cái theme gì mà nhìn lịch sự thế. Giống màn hình pc quá. Có thể share cho em hay là hướng dẩn dow ở đâu cho em bít cái.

Posted via Mobile Device
Kaka. Kái đó àh.
Đọc kĩ lại hướng dẫn đi bạn nhé.
Khi vào ứng dụng bạn chỉ cần ấn phím bút là có ngay màn hình pc ah. Hehe:))
Have fun !

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

Vào ứng dụng bấm phím gọi xanh hoặc phím cây viết, sau đó vào XP rồi rê con chuột Click vào Start để có thanh trình đơn. Muốn vào các ứng dụng rê con trỏ lên trên cùng của màn hình Click 1 phát:))

danghau

Vô thiên cho em hỏi tại sao khi cài cái này vào và em ấn phím bút nó hiện ra màn hình khởi động WinXP và sau đó là hình nền nhưng chỉ có mỗi my computer và thùng rác thui.Ko thấy con trỏ và khi ấn phím trái vào phần start thì nó vẫn là giao diện bình thường vậy? Em dùng 7610

Vô thiên cho em hỏi tại sao khi cài cái này vào và em ấn phím bút nó hiện ra màn hình khởi động WinXP và sau đó là hình nền nhưng chỉ có mỗi my computer và thùng rác thui.Ko thấy con trỏ và khi ấn phím trái vào phần start thì nó vẫn là giao diện bình thường vậy? Em dùng 7610

Sao lại không có con trỏ, cứ vào XP là có con trỏ à:| Mà tên mình không phải là Vô Thiên mà là Võ Thiện;;)

danghau

Sao lại không có con trỏ, cứ vào XP là có con trỏ à:| Mà tên mình không phải là Vô Thiên mà là Võ Thiện;;)
híc.Thế mới chít chứ.Ngoài cái màn hình khởi động và hình nền của XP.Còn lại vẫn y như giao diện thường.Ko có cả chuột nữa ý

nokia_n70

Ứng dụng hay thật nhưng vấn la tiếng china 90% . Tiếng việt chỉ 10%. Mình Tets trên N70 chạy thật mượt . Pro Dũng hãy việt hóa cho ae đi Anh . Nếu được em thank nhiều.

Ứng dụng hay thật nhưng vấn la tiếng china 90% . Tiếng việt chỉ 10%. Mình Tets trên N70 chạy thật mượt . Pro Dũng hãy việt hóa cho ae đi Anh . Nếu được em thank nhiều.

Thay thế tất cả ứng dụng đã Việt hóa vào. Mình chỉ Việt hóa phần lõi để cho các bạn dễ bề sửa đổi. Bạn nên đọc lại 1 lượt từ trang đầu để biết cách làm thế nào thay thế các ứng dụng nhé. Thân

nokia_n70

Thay thế tất cả ứng dụng đã Việt hóa vào. Mình chỉ Việt hóa phần lõi để cho các bạn dễ bề sửa đổi. Bạn nên đọc lại 1 lượt từ trang đầu để biết cách làm thế nào thay thế các ứng dụng nhé. Thân
Posted via Mobile Device mình hiểu rồi bạn việt hoá chổ này hộ mình với.
1Thùng rác and Mycomputer.vẩn còn china
2góc phải phía trên màn hình, và phía dưới bạn edit ngày tháng năm đi..
chữ china khó chiệu quá

Posted via Mobile Device mình hiểu rồi bạn việt hoá chổ này hộ mình với.
1Thùng rác and Mycomputer.vẩn còn china
2góc phải phía trên màn hình, và phía dưới bạn edit ngày tháng năm đi..
chữ china khó chiệu quá

Sory mình chỉ dùng giao diện thường, còn XP không hay dùng lắm, mà nếu Việt hóa cái giao diện XP là bị lỗi out ngay đấy:))

nokia_n70

Sory mình chỉ dùng giao diện thường, còn XP không hay dùng lắm, mà nếu Việt hóa cái giao diện XP là bị lỗi out ngay đấy:))
Posted via Mobile Device app này hay ở chổ giao diện xp . Ko VH dc thì dùng làm gì. Bó tay

Posted via Mobile Device app này hay ở chổ giao diện xp . Ko VH dc thì dùng làm gì. Bó tay

Vậy thì tự bạn VH đi, nếm trải khó khăn của người VH là như thế nào:D đừng nên nói với giọng ra lệnh như thế!=))

thanhtungsx

Hic....1.48mb lận à . Để mình test xem nào ! Lúc trước cài bộ tổng hợp của ku Jimmy88 ( Thắng ) vào ko được ! :(

nokia_n70

Vậy thì tự bạn VH đi, nếm trải khó khăn của người VH là như thế nào:D đừng nên nói với giọng ra lệnh như thế!=))
Posted via Mobile Device sorry ! mình đâu có ý này mỉnh biết vh là ko dể tí nào . Nếu ai cũng biết vh. Thì nhờ vả làm jì đúng không :)

boyngoc

cai nay chi dung cho S60V2 thoi ha ban
sao minh dơn ve va cai dat vao con 6120 cua minh thi khong cai dat duoc the ah??
xin Pro chi giup voi