• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Busola v2.0 la bàn cảm ứng từ cho s60v3

longntt105

E cai duoc roi nhung vao ct no hien len hinh cai la ban 1 lat roi chuyen sang thong bao nhu sau :Traceback (most recent call last):
File "launcher.py", line 43, in <module>
execfile('default.py', default_namespace)
File "default.py", line 187, in <module>
czujnik=sensor.MagneticNorthData()
AttributeError: 'module' object has no attribute 'MagneticNorthData'.vay cai "MagneticNorthData" nay bi thieu dung khong.va neu dung thi e tim no ra o dau bay gio ha cac bac.e ol bang dt nen k co dau.cac bac thong cam

mình cài vào cũng bị y chang bạn . đề nghi chủ thớt cho cái bản Py đang sài xem ?

myhang79

N86 cài chạy bình thường. Nhưng hiện cái la bàn rồi xoay máy nó chạy vòng vòng chẳng biết để làm gì nữa. híc

magus

N86 cài chạy bình thường. Nhưng hiện cái la bàn rồi xoay máy nó chạy vòng vòng chẳng biết để làm gì nữa. híc

mình xài N82 bấm vào nó đâu có chạy,có ai biết cách nào làm cho nò chạy trên N 82 khg

z01222282682

mấy bạn thử dùng bản này xem sao :D
http://www.4shared.com/file/LDYa4tm6/la_ban_s60_v1002.html

thanh_linh

mình vừa cài lên con E72, rất tuyệt.........em cài python 1.45 và python runtime 2.0 lên bộ nhớ máy. còn PIPS_installer 1.60 lên thẻ nhớ. mở la bàn là lên ngay. lúc đầu cài thiếu PIP_installer 1.60 thì không mở được, nó báo update python gì đó.
Các bác cứ cài đủ bộ này của bác nguoisat là chạy ok. http://www.pdaviet.net/showthread.ph...-runtime-2-0-0

Chỉnh sửa cuối:

langthang0910

Bác nào úp lại cho em down với, mediafire không tài nào down được :D
Tiện thể úp giùm em cái "PIPS_installer 1.60" luôn :D

mrtoan

Theo em biết, máy phải có Từ kế hay tiếng anh là Magnetic Sensor. Và em cũng biết là nếu máy nào có từ kế hãng sản xuất đều đã cài đặt sẵn một la bàn số. Còn các máy khác có thể có la bàn cài vào, nghe nói là hoạt động nhờ GPS.

056886533

Good good 5730 caì vô chaỵ liền .n96,n85,n79 ,5730,e71,e72...,nên cài trọn bộ python do nokia cungcấp .các pác vào phần ,cập nhậ pm ,có sãn trong đt tải bộ python về rồi cài cái này vô ok.

vietnam0

Good good 5730 caì vô chaỵ liền .n96,n85,n79 ,5730,e71,e72...,nên cài trọn bộ python do nokia cungcấp .các pác vào phần ,cập nhậ pm ,có sãn trong đt tải bộ python về rồi cài cái này vô ok.

E63 dùng được ko bác ?

blackchickenguy

Cám ơn bạn, đúng cái mình cần !
Nhưng tiếc là mình ko download đc ở trang mediafire,nếu có thể fiền bạn hoặc ai đó up lên Zsharing or có thể send email cho mình thì tốt quá, thanks nha !
My email: blackchickenguy@gmail.com