• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-00 cho 5800 phiên bản cook lại đơn giản gần gũi

thanhhaifire

cách thì chưa có vì chưa thử, bác có thể thay cái nhận C6 xem, hoặc dùng Nokia firmware clearner xóa tận gốc rồi restore lại

hehe giờ mới để ý bài gửi 1111 tứ quí =))

Chỉnh sửa cuối:

heonho2301

pó hand ông thanhluan

Mình vừa JAF bản SP3 đêm hôm 16/2, hôm nay lại post bản SP3 11h30am 17/2. Có thay đổi gì hay hay không vậy?
Bản này xài hay đấy, mượt mà, không lag. Pin dùng nhiều được 1 ngày, dùng bình thường chắc khoảng 2 ngày (hôm qua sạc đầy lúc 11h PM, JAF xong cài khoảng 60 phần mềm, rồi dùng đến bây giờ mới cạn pin.
admin cũng hứng thú với CFW quá ta :D

lát mình sẽ up lên cái CFW của mình cook lại dựa trên bản của thanhhaifire cho các pác test, mình dùng cũng thấy ổn lắm ák :D

heonho2301

cho hỏi các pác thix dùng menu 4x5 full screen hay 4x4 dzạ bà koan

anh em trả lời lẹ để mình up lên nha

thanhhaifire

cho hỏi các pác thix dùng menu 4x5 full screen hay 4x4 dzạ bà koan

anh em trả lời lẹ để mình up lên nha

bạn chơi 4x5 cho lạ đi bạn, chơi luôn icon mới của bác binh24 ý ! chúc cho 2pic mới đông khách nhé

heonho2301

dzị chắc mình up 2 loại menu lun wá

bạn chơi 4x5 cho lạ đi bạn, chơi luôn icon mới của bác binh24 ý ! chúc cho 2pic mới đông khách nhé
bản này mod hết từ hum bữa roài @@

bác thanhhai, mình up ở 2pic nay hay tạo 2pic mới đây bác

heonho2301

:D mà pác cho mình YH iz ,có chuyện nhờ bác chút

sp của bạn thì bạn tạo 2pic mới đi, tự mình lo cho nó mới thú vị

đã up lên trang #1 cho mọi người lựa chọn.

ủa hình như mod icon n8 của pác binh24 mình up lên roài mà

thanhhaifire

pó hand, hjxhjx h đang tét lại lần cuối trước khi xuất bản :)

tại binh24 mới post ở bài bộ icon full theme cũ trên diễn đàn nên ko để ý, bộ ấy mình đã dẫn link ở bản SP1 rồi, đó là link dẫn theo yêu cầu tác giả chứ ko phải link download

ksmanhdung

Cảm ứng của thanhhaifire có vẻ hơi giật nhỉ, lúc mà vuốt các ICON trong Ứng dụng chẳng hạn, nó chỉ chạy 1 đoạn, bị hơi giật. phiên bản này nói chung là OK.

thanhhaifire

Cảm ứng của thanhhaifire có vẻ hơi giật nhỉ, lúc mà vuốt các ICON trong Ứng dụng chẳng hạn, nó chỉ chạy 1 đoạn, bị hơi giật. phiên bản này nói chung là OK.

cũng có nhiều nguyên nhân gây ra lắm, nào effect, nào mod, nào mở nhiều ứng dụng. Bản SP3 cũng chưa hoàn hảo lắm CFW thì mãi ko = FW gốc đc đâu.
cám ơn ủng hộ nhé !

OverYou

:D Chính xác là CFW ko thể chuẩn như FW original! Nhưng CFW làm cho đt của chúng ta 1 bộ đồ mới mang phong cách hoàn toàn ko giống đt với FW chuẩn. CFW còn giúp điện thoại sử dụng được nhiều tính năng mà chiếc phone khác ko có. Mọi thứ ko thể hoàn hảo được, tất cả chỉ mang tính tương đối. Chính nhờ CFW mà mình thấy yêu con 5800 của mình hơn, và gửi lời cảm ơn thêm phát nữa tới bro thanhhaifire đã mix CFW này. CFW thì có nhiều, nhưng chọn được một CFW ưng ý thì ko phải chuyện đơn giản! Lời bình luận thì mình chưa dám nói vì chờ test thử vài bữa. Chiều qua nghe tin có bản update sp3 mình máu quá nên tối phi ra tiệm net download về JAF luôn. Thấy có mở khoá 1 chạm là khoái rồi! :D