• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-00 cho 5800 phiên bản cook lại đơn giản gần gũi

thanhhaifire

thanhhai onl lại YH cái

onl quài zậy, vừa định đem lap đi sạc haizzz

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

heonho2301 bộ icon chú dùng gộp MUSIC và VIDEO làm 1 ah ?

Chỉnh sửa cuối:

mrquyen1993

tại binh24 mới post ở bài bộ icon full theme cũ trên diễn đàn nên ko để ý, bộ ấy mình đã dẫn link ở bản SP1 rồi, đó là link dẫn theo yêu cầu tác giả chứ ko phải link download

icon cũng bình thường ko lỗi lòe loẹt nó lại chuyển thành màu nâu nguyên thủy của theme sould wave thôi mà
Mà công nhận dạo này diễn đàn nhiều mod mới ghê , khổ thân chủ thớt trả lời đến nóng cả PIN:))

thanhhaifire

icon cũng bình thường ko lỗi lòe loẹt nó lại chuyển thành màu nâu nguyên thủy của theme sould wave thôi mà
Mà công nhận dạo này diễn đàn nhiều mod mới ghê , khổ thân chủ thớt trả lời đến nóng cả PIN:))

thoi giờ out, để 2pic cho các bạn tự xử nhé

Hikira

thoi giờ out, để 2pic cho các bạn tự xử nhé

bạn trích cái keylock thành file sis ra cho mình đc k?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

đc mà bạn, nãy giờ mình bung ra sữa 1 vài cái theo ý mình rùi nè.bản này tốt đó.

đc mà ! cũng có nhìu bạn bung ra cook lại theo ý các bạn đó rồi còn 5MB để cook đó. quá trình reback hơi nặng máy nếu máy yếu nên để yên cho nó reback xong hãy thao tác
Mình bung ra rùi edit xong rùi mà Repack nó bị "Not Responding"nguyên ngày hôm qua đến hôm nay muốn điên vậy :-S. Mấy lần trước còn Repack đc và nhanh lắm :-(

Chỉnh sửa cuối:

thanhluan_phuyen

bạn trích cái keylock thành file sis ra cho mình đc k?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

Mình bung ra rùi edit xong rùi mà Repack nó bị "Not Responding"nguyên ngày hôm qua đến hôm nay muốn điên vậy :-S. Mấy lần trước còn Repack đc và nhanh lắm :-(
lúc trước mình cung bị như thế,bạn xóa cái foder chứa NokiaEditor Beta7 di và bạn tiếp tuc xả nén cái mà bạn dow về đó,và bắt đầu chỉnh sữa lại thử nha.

heonho2301

chuẩn bị khai trương 2pic mới nha anh em

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

đã khai trương anh em nhớ vào xem nhá
New 2pic

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

Trời Lam mà em !

OverYou

Bro nói sai rồi, chỉ dành cho final 2>3 thôi :D sáng qua sạc đầy pin rồi nghe nhạc khoảng 2h vậy mà đến sáng nay mới rớt 1 cục pin :) cứ tưởng CFW bị lỗi ko đọc được dung lượng pin.

VietTrader

Rớt 1 nấc pin đầu tiên => đã hết 50-60% pin rùi đó bạn. Cái này phải dùng battery monitor xem thì chính xác hơn.

Em_be_hu

Cái bản SP3 này dùng core 30/1 dc hok nhỉ? Mình lười down quá! Mình dùng bản Final2 thấy cảm ứng thì OK nhưng tốc độ xoay ngang màn hình hơi bị chậm chút! Ko bik bản 3 có như vậy nữa hok nhỉ?

Em_be_hu

Bạn ơi, cho mình hỏi thêm bạn cái này nữa nhé! Hôm trc mình cài Dayhand ở CFW của bạn thì thấy pm đã có trong hệ thống. Hnay có thời gian để test lại thì thấy có mấy file trùng nhau, định xoá đi nhưng hok biết có ảnh hưởng ji đến tính ổn định của CFW ko, đành hỏi bạn vậy. Mấy file ấy là:
/sys/bin/(big5.dll; GB12345.dll; GB2312.dll; GBK.dll; Hz.dll)
Liệu mình xoá mấy ông kia đi thì có bị hỏng CFW hok nhỉ??????

Ah quên mất, hình như bản SP3 này bạn ko add crack Xplore 4.31 sẵn vào thì phải.

Chỉnh sửa cuối:

hapro

đã xào nấu lại, dùng hôm qua đến giờ nói chung là good. thanks

nttnn175

Mình dùng bản SP3 đầu tiên post đêm hôm 16/2, nhưng có vấn đề là khi vào "bản đồ" thì bị lỗi khởi động lại, dùng Việt map thì được nhưng không setup đươc cho Vietnap, phải dùng mặc định hệ thống