• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-523x CFW released (beta phase)

angelboy12

đang đi làm tối về up thữ 1phát xem sao. Mà các bác cho e hỏi nếu sau này mún quay về thì thế nào nhỉ hay là vẩn up bình thừơg nhĩ

kutamitsu

bác cũng xài Photon em post hả? :D

Em vừa mới flash FW này, nói chung là ổn, 5233 đâu có flash đâu mà bug :D Nhưng ko nhanh hơn Photon nhé, đc cái là FW C6 thay đổi nhiều thứ đã quá! :D

Chú phải nói cụ thể là thay đổi cái gì chứ. Chi tiết đê, test rồi thì phải chi tiết một tí cho anh em tham khảo chứ. Anh đang xài photon mà.

vantrong83

Có mấy bạn có thắc mắc là ko biết có quay lại về được FW gốc ko. ko biết là có bạn nào flash lại về FW gốc chưa thử cho ý kiến để mấy bạn ý yên tâm cái.
Theo mình thì cùng chung FW, ko flash FW thấp hơn thì chắc ko die được đâu mà sợ

cloudzxz

Thấy mấy file lạ lạ tự tiện đổi tên xong flash...Kết quả là die phone...
H vào topic này thấy các bác bảo để nguyên nên đã làm theo và ...
Nhận xét :
-Máy khởi động hơi lâu...
-Chưa có thời gian test nên chưa thấy gì hơn cả :D

hantinhtu_baby

Chú phải nói cụ thể là thay đổi cái gì chứ. Chi tiết đê, test rồi thì phải chi tiết một tí cho anh em tham khảo chứ. Anh đang xài photon mà.

Flash đi là biết à! thay đổi nhiều lắm! nào cảm ứng nhanh nhạy hơn nè Trình quảnlý Videos,Hình ảnh and Music sắp xếp hợp lý hơn load ảnh nhanh nửa.thêm nhiều soft mới lại có cả Hiệu ứng ngoài homescreen.Giờ đây 523x kô thua gì N97 đâu nha! nói chung tex đi là biết!

hippo93

Đúng rồi, cùng fw mà khác phiên bản thì up ủng thoải mái nhé, fw cao thì mới ko dowg được

lee1441993

em vân ko thể hack được,hình như có sự khác thông số nên cái ini trong jaf ko nhậ ver. làm bt vs fw cổ:

nhưng bi h:thiếu cái CNT

ai jups em phát

wimax16vnn

sau gần 1 ngày vọc thì cảm thấy khá thỏa mãn, rất cả đều ổn, có camera mún chụp fải tắt flash đi trc thôi
ai chưa flash dc cứ pm wa tn cá nhân mình sẽ hd JAF cho nhanh

quyrombinhduong

Em quần quật cả buổi tối download và cài đặt , xong thì JAF ko có support 5230 .....Bác nào làm ơn up giùm em JAF mới nhất ( em dùng win7) và bản Firmware này có add tiếng Việt . Thanks các huynh ( sr, lần đầu em Flash )

hieuhai0901

pro nào cook tiếng việt vào rồi up lên cho ae dùng với,hic xài tiếng anh ko biết vọc gì cả :(

cuongga311

Xài thì thấy nhanh và mượt hơn, mong có bản fix wa
Kiểu gì cũng thank Adonix !!!

Chỉnh sửa cuối:

kangnam

pro nào cook tiếng việt vào rồi up lên cho ae dùng với,hic xài tiếng anh ko biết vọc gì cả :(

mình đã thêm Tiếng Việt nhưng khi chuyển sang TV thì die máy !! còn xài TA bình thường !! hihi !! tin buồn cho những ai muốn xài TV hihi

ngviethoa

đang đi làm tối về up thữ 1phát xem sao. Mà các bác cho e hỏi nếu sau này mún quay về thì thế nào nhỉ hay là vẩn up bình thừơg nhĩ

cái này 1 đi ko trở lại nhé.up lên ko down dc đâu .die ngay.die ngay