• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] CFW mod đơn giản chất lượng cao Full new icons N8

thanhhaifire

thế mới bựa chứ,bởi vì em đang dùng cái core khác,chắc tại cái này vì hôm qua dùng core bản final 1 bác thanhhai thì lại được

trong bản professional của tớ dùng 1 core duy nhất thoi, core khác ko hợp đâu, đã thêm link core tách rời bản SP1 rồi mà

@heonho2301: chưa xài core của cậu nhé, tui vẫn xài core cũa SP1

auau702

chắc là thế rồi bác ạ,em hay dùng core bác vutai nên chắc là die,JAF xong máy đen xì,nhấn nguồn thì rung bất tận,phải tháo pin mới hết

thanhluan_phuyen

trong bản professional của tớ dùng 1 core duy nhất thoi, core khác ko hợp đâu, đã thêm link core tách rời bản SP1 rồi mà

@heonho2301: chưa xài core của cậu nhé, tui vẫn xài core cũa SP1

là sao vậy thanhhaifire,bản này vẫn phãi dùng core của cậu ak?

heonho2301

ak,mình có cái hình nền thấy đệp muốn mod khi reset thi không bị mất khỏi phải cài lại đó mà.bạn có biết hd mình làm luôn nha

bạn thử up cái cái hình nền wa yh mình iz, eric_chen_1711

chắc là thế rồi bác ạ,em hay dùng core bác vutai nên chắc là die,JAF xong máy đen xì,nhấn nguồn thì rung bất tận,phải tháo pin mới hết
đó là do cái core roài, download cái của mình dùng đi

joeD

có 1 đều này mình hay để ý cái CFW c6 hay n97 lắm , đó là khi flash xong các bản CFW khi vào phần tinh nhắn hay danh bạ thì rất lâu ko giống như FW gốc , còn có 1 số thì vào nhanh như bản gôc ko biết bản này có vậy ko

auau702

mà lạ nhỉ,bản 4x5 của bác em JAF chỉ thấy 4x4 thôi :((
mà lúc khởi động thấy sao rơi,sau đấy lại biến đi luôn

binh24

Diễn đàn này có vẻ nhiều người có ác cảm với mình ghê !
Không biết làm gì mà bị nữa :)
@jackpham
Thấy của mình lên tiếng thì ko đc hả ? Thấy chi tiết độc quyền nên phát biểu thế thôi !
Donate thì sao ! Chắc bác hay ăn cơm chùa quá :)

0908727527

Làm gì thì mình tự biết chứ, chứ đâu tự nhiên lại có ác cảm vs ng` khác đc
K có lửa làm sao có khói

p/s: Độc quyền chắc bộ icon nhỉ :-?

auau702

có 1 đợt dài em không lên pv,cho em hỏi bác binh làm gì thế.
mod đọc được bài này có ác cảm với em thì xóa,mọi người đọc bài này có thiện cảm với em thì post lên profile cho em nhé

thanhluan_phuyen

có gì đâu mà mọi người phải như thế nhỉ,nếu anh bĩnh đã quay lại thì ta phải chào đón chứ,anh em một nhà mà.

auau702

bác ơi báo thức của em không thấy có tiếng,toàn rung,bình thường sáng sớm toàn phải đi học thôi,sửa thế nào bác

jackpham

Diễn đàn này có vẻ nhiều người có ác cảm với mình ghê !
Không biết làm gì mà bị nữa :)
@jackpham
Thấy của mình lên tiếng thì ko đc hả ? Thấy chi tiết độc quyền nên phát biểu thế thôi !
Donate thì sao ! Chắc bác hay ăn cơm chùa quá :)

Lên diễn đàn chơi để kiếm chác ah? Bao nhiêu % độc quyền? 80% Mod của người khác lấy về sửa sửa chút là thành độc quyền của mình ah? Anh em pdaviet ko hề mong Bình quay lại. Mỗi lần quay lại là khích bác anh em. Bình đừng cook nữa sẽ ko có độc quyền. Hay là lên cục sở hữu trí tuệ đăng ký đi!