• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800]Thái Ngọc Duẩn Phiên bản iphone kiler beta 02 (07/04)

gambler123

khi nào bác làm xong bác thử cài cái qt_installer luôn nha. test dùm e cái đó. e cài ko đc

natan

mình đố bạn thử tắt hết ở ngoài homereen ở tất cả các bản CFW xem ram có cao được và ổn định như thế không

Hehe mình đang sài 1 bản CFW được mình chỉnh sửa lại của 1 Cooker khác khi tắt hết wiget Ram kô thua gì bản của pác đâu nhe.
Vì bản mình đang xài thuộc bản quyền của người khác mình chỉ sửa lại chút đỉnh cho phù hợp với mình nên mình kô dám post lên thuj

samiboy007

mình đố bạn thử tắt hết ở ngoài homereen ở tất cả các bản CFW xem ram có cao được và ổn định như thế không

Cái này là sao ta.bạn làm đc.ắt cũg có ng làm đc.làm j mà thách đố dữ thế.
Mà ram với mình chẳg quan trọg.chủ yếu là độ mượt và trả ram tốt thôi.

thaingocduan

duan..mìh cài qwerty của ip ko đc,nó báo đã cài sẵn rùi...có cách nào dùng đc ko.

bạn cố gắng đợi mình ra bản fina nhé

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Cái này là sao ta.bạn làm đc.ắt cũg có ng làm đc.làm j mà thách đố dữ thế.
Mà ram với mình chẳg quan trọg.chủ yếu là độ mượt và trả ram tốt thôi.

cái này là chủ yếu tạo sự thúc đẩy sáng tạo giữa anh em thui mà :))

Chỉnh sửa cuối:

anhtuandinhthu

mong các pro chỉ giáo giúp em với ,khi dung NFrim bản gốc 5800 RM-356 v52 về khi muốn côk bản core v52.007 o trên về có cần chép đè nên bản gốc ko các bác
, và khi xong làm thế nào , rất mong pro chỉ giáo giúp em chi tiết , vì em mới mua 5800 ( gà quá ) huu , phiền các bác nhé . thank !;;)

chủ topic ơi . may 5800 v52 của em chưa hack doawn ban cook cua anh về đc ko anh . rat mong pro cho em link doanwn nhe . thank ,

thaingocduan

mong các pro chỉ giáo giúp em với ,khi dung NFrim bản gốc 5800 RM-356 v52 về khi muốn côk bản core v52.007 o trên về có cần chép đè nên bản gốc ko các bác
, và khi xong làm thế nào , rất mong pro chỉ giáo giúp em chi tiết , vì em mới mua 5800 ( gà quá ) huu , phiền các bác nhé . thank !;;)

chủ topic ơi . may 5800 v52 của em chưa hack doawn ban cook cua anh về đc ko anh . rat mong pro cho em link doanwn nhe . thank ,

bạn tải bản fina về dùng thoải mải nhé vì là bản mới nhất lên đảm bảo cho bạn là máy dùng ok không có lỗi gì đâu cứ yên tâm mà dùng