• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-5800]Thái Ngọc Duẩn Phiên bản iphone killer final (24/04)

harypoter

anh duan oi cho em xin 1 ban moi nhat co còn cái trình xem ảnh 3D di anh em dang sai ban cập nhật ngày 03/05 cua anh day anh co the mod rieng cho em 1 ban duoc khong akem cam on anh nhieu lam em khoai cai 3d ma anh ne sao khi doi 3p no bao erro 1 cai em k biet no bi loi cai nao anh xem lai giup em san tien day anh xem va mod luon ca Chụp hình HD của anhtamHCM
- Tăng tốc CPU: 95, Tăng tốc độ nhịp khung hình lên 30 (Xem phim HD)
em thu mod thu xem va hay xuat ra ban Phiên bản iphone killer final moi nhat nua nao ^^

troiam91

Sao máy cứ quét hết ảnh trong bộ nhớ nhỉ. Tớ cho nhiều theme của TTPod và SlideUnlock nên bây giờ ảnh trong bộ sưu tập gần 1000 cái rồi ^^!

thaingocduan

anh duan oi cho em xin 1 ban moi nhat co còn cái trình xem ảnh 3D di anh em dang sai ban cập nhật ngày 03/05 cua anh day anh co the mod rieng cho em 1 ban duoc khong akem cam on anh nhieu lam em khoai cai 3d ma anh ne sao khi doi 3p no bao erro 1 cai em k biet no bi loi cai nao anh xem lai giup em san tien day anh xem va mod luon ca Chụp hình HD của anhtamHCM
- Tăng tốc CPU: 95, Tăng tốc độ nhịp khung hình lên 30 (Xem phim HD)
em thu mod thu xem va hay xuat ra ban Phiên bản iphone killer final moi nhat nua nao ^^

dạo này bận chuẩn bị đám cưới quá xong xuôi đâu vào đó thì mới phục vụ anh em được

ThanhTungHT

Active Member
ưhf mấy hôm nay mình bận mà

Đám cưới à???Chúc mừng nhé^^ Mau được bế con đầu lòng :))
Còn bài viết thì mấy hum nay chưa nên post lên.Đợi mấy ông fix lỗi hết rùi post.Không lại mất bài đấy^^

blackheart181

khi nào ông duẩn post CFW bản mới nhất lên nhớ up thêm bản menu 4x4 nha.nhiều anh em ko biết làm nên khó chịu lắm!!! chúc ông anh sẽ có đủ nếp đủ tẻ!!!

zinzinzu

ối mẹ ơi
cpu 800 thì................................
uống pin chư kô pải la ăn đâu
chém tý.chưa xài.các bác thông cảm.hihi

vanhung_1990

bạn có thể cho mình file mode bàn phím trong fw này được ko?
mình tìm mãi mà ko thấy.và chỉ cho mình cho vào đâu nữa nhé.cảm ơn bạn :D