• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-5800]Thái Ngọc Duẩn Phiên bản iphone killer final (24/04)

khoa1989

c6 thế này là hoàn thiện rùi bây giờ cũng chuyển sang n97 mini thui.n97mini đang hot mà =))

\-/ đúng rùi N97 mini giờ hot mà. tui chán flash lắm rùi kiếm bản ngon rùi tạm dùng một thời gian xem sao:p

khoa1989

thanks nhé vì thấy C6 nó trội hơn hẳn, mà những cái trội thì ko thích ứng với dòng khác

cpu cao chăng.nó là bạn cưới cùng mà ông.nên chắc đc fix kỹ càng hơn đó:-?

công nhận c6 trội thật pro quay lại cook cho anh em đi dùng mấy bản của bro cũng chất lượng lắm

ah đúng rồi dạo này không thấy bên ông hải có gì mới nhỉ

khoa1989

có bản C6 v43 đang làm lỡ dỡ, thì phải trả hàng ko làm tiếp đc, nếu bro muốn thì cùng làm nhé !

thui tui đang phát triển cái n97 này xem có ăn đc bàn phím không.dù sao cũng thank nhé:-?

sangbenh

bạn cho mình xin mod và hướng dẫn minh tý
*bàn phím 7 dòng rộng rãi tha hồ mà nhắn tin nha
*thêm bật tắt hiện thị logo mang
*thêm chương trình tự động tắt cuộc gọi theo thời gian định trước
thêm chương trình xem ảnh của bản bản beta với
mình thêm vào bản 27/4 .mình thích cách khởi động của bản 27/4 hơn.
bạn thêm vào dùm mình hay hướng dẫn tý để mình tự thêm cũng đươc.

thaingocduan

bạn tải bản cập nhật về flash lại nha .mình giữa nguyên cách khởi động cũ rồi đó

vunguyenmt

Về căn bản thì mình nên góp ý để cùng nhau là tốt hơn thôi. Chứ đừng nên công kích lẫn nhau làm mất hòa khí anh em. Về phần tui, tui luôn luôn ghi [nguồn] khi sử dụng của người khác dù ko biết cái đó có thực sự là của họ ko, tui chỉ để lại nguồn khi sử dụng trực tiếp file của người đó.

kid1412v

hehe.đại ca làm bản này good đấy,đang bới lông tìm vết cho ra lỗi để bro sửa mà chưa thấy.bản này nói chung là rất tốt.
P/s:cách cook của anh rất giống em,test hết các bản rùi chọn lọc ra những thứ ưng ý.
Bản này có bàn phím 7 dòng kìa,anh Duẩn up lên đi,của bác nguyenduythanh có 6 dòng thôi.

thaingocduan

em bung rofs 2 của anh ra lấy nhé file 10283389.dll .lúc sáng bực mình quá xóa toàn bộ ổ cứng rồi

harypoter

trui ui co1 ai co the cho tui biet duoc cai pass trongmay khong vay huhu can pass de dat pass moi huhu

thaingocduan

có thể dùng jaf để xóa mật khẩu cũ thay mật khẩu mới .hỏi thăm ông google nhé bạn