• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

tranconghd89

E thấy bản này cũng y hệt bản v4. Ram ngon hơn chút. Còn pjn thì e nghịch mấy tiếng rùi mà chưa hết vạch nào. Ko biết tn nữa.hjx

ko tắt clock profile HS
cái mod này cook vào đâu vậy mấy bạn
ban dow mod ve ruj cook vao rof2 ban a.

manh056

làm cái mở khoá mới đi DT chứ giờ mình mun làm mà ko bik.sẵn tiện bạn làm cái này rồi nghỉ lun.thank.

duong_hvan

Pin ton hon that. Minh cung la Fan cua Dt ,cung dung tat ca cac fw cua Dt,rieng minh cam nhan thay ban nay that su ton pin hon unique.
Nhan xet thuc de FW ngay cang tot hon!
Thank DT!

manh056

thì mình biết là cook vào rof2 rồi nhưng mà cái mod này của anh ngviethoa không có đường dẫn nên chả biết cook vào dâu

ban cho minh cai link do dc ko.sr vi ko ghi dau do 4rom ko ho~ tro ghi dau

noknowanyone

Bạn xài cái nào chưa tắt vậy để mình tắt. Có ai còn chưa tắt profile HS ko?

Bạn ý muốn không tắt chứ không phải muốn tắt. Đã tắt sẵn rùi mà.

thì mình biết là cook vào rof2 rồi nhưng mà cái mod này của anh ngviethoa không có đường dẫn nên chả biết cook vào dâu
Cái thư mục hsps đấy cook vào
ROFS2\private\200159c0\install\profile

tatthanhlx

sao bản v5 lại bị tình trạng vào mạng thoát ra thì cái cột sóng nó hôk chịu trở về bt mà dzíh ở GPRS lun a DT ơi

dinhcuong1608

cho mình hỏi bật khóa bàn phím ở đâu thế.....tìm mãi mà k đc :((~X(

Chỉnh sửa cuối:

truongtok2

mình đã bảo rồi mà ...cái bản này tốn pin lắm :(

à bác thành bày cho mình thêm mấy cái hs của sam sung cái :X mình thêm vào khi flash lại máy thì máy báo ..không thể khởi động điện thoại...đề nghị liên lạc với cửa hàng ...ac ac..bác bày cho em mod cái hs nhá :x thank

NguyenDuyThanh

Nói thật với 1 số bạn đã ko chắc chắn thì đừng nói. Bản này mình làm mình test kỹ rồi pin lúc nào cũng ngon = hoặc hơn bản trước. Pin bạn ko tốt chẳng nhẽ cũng kêu do fw. Mà đừng có lôi fw C6 so sánh với fw gốc, 2 cái khác nhau hoàn toàn.

mình đã bảo rồi mà ...cái bản này tốn pin lắm :(

à bác thành bày cho mình thêm mấy cái hs của sam sung cái :X mình thêm vào khi flash lại máy thì máy báo ..không thể khởi động điện thoại...đề nghị liên lạc với cửa hàng ...ac ac..bác bày cho em mod cái hs nhá :x thank

Pin thì test kỹ rồi hãy nói nhá, đừng nói vớ vẩn.
C6 ko cook đc bất kỳ 1 HS nào khác vào

Chỉnh sửa cuối:

tranconghd89

mình thấy pin cũng bình thường mà, gọi điện , thỉnh thoảng nghe nhạc, lướt wed, và chơi game mà đến giờ vẫn chẳng mất vạch nào

duc_satthu

mình thấy pin cũng bình thường mà, gọi điện , thỉnh thoảng nghe nhạc, lướt wed, và chơi game mà đến giờ vẫn chẳng mất vạch nào

uhm v5 chưa nói nhưng v4 tui test pin ổn mà chơi game liên tục 2h nghe nhạc 4h liên tục nữa + thời gian chờ từ hum qua đến giờ thì pin vẫn ổn ở mức 5% ( tinh từ lúc nạp hum qua là đã gần 1 ngày :D
nhưng v4 có 1 cái lỗi là thi thoảng khởi động lại máy không sử dụng đc cảm ứng phải tắt nguồn tháo pin rùi khởi động mới sử dụng lại đc!
thêm nữa là phím xanh khi sạc chưa tắt :D

test trên (5230)

Gago204

Mình gặp tình trạng thế này, ai có cách giải quyết giúp mình với.
1. Không thể xem một số Clip, mặc dù clip này mình vẫn xem bình thường ở bản V3.0.
2. Các Folder System, Private dung lượng rất cao và nhiều folder loằn ngoằn (xem ảnh). Mình xóa các Folder này để flash lại cũng k được.

3. Tất cả các cài đặt ứng dụng đều bị mất sau khi đã rút kết nối phone với máy tính. Vào mục Ứng dụng tìm nhưng k có ứng dụng nào hết. (trở lại như ban đầu khi chưa cài ứng dụng)

tranconghd89

Mình gặp tình trạng thế này, ai có cách giải quyết giúp mình với.
1. Không thể xem một số Clip, mặc dù clip này mình vẫn xem bình thường ở bản V3.0.
2. Các Folder System, Private dung lượng rất cao và nhiều folder loằn ngoằn (xem ảnh). Mình xóa các Folder này để flash lại cũng k được.

3. Tất cả các cài đặt ứng dụng đều bị mất sau khi đã rút kết nối phone với máy tính. Vào mục Ứng dụng tìm nhưng k có ứng dụng nào hết. (trở lại như ban đầu khi chưa cài ứng dụng)

do viruts rùi format lại thẻ là được bạn ah

thinh994

Sao ko để các widget khác nhau phân bố ở 3 màn hình được a thanh nhỉ. Thấy trên youtube có mấy clip FW c6 cho 5233, thấy lúc nó lướt qua 2 homescreen kia thì vẫn có 1 vài widget như widget đồng hồ, profile

tranconghd89

Sao ko để các widget khác nhau phân bố ở 3 màn hình được a thanh nhỉ. Thấy trên youtube có mấy clip FW c6 cho 5233, thấy lúc nó lướt qua 2 homescreen kia thì vẫn có 1 vài widget như widget đồng hồ, profile

bạn cho mình link để mình xem qua nào.hj

Status
Không mở trả lời sau này.