• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 v20.0.038 on 523x by ngocha2006

wimax16vnn

bác wimax up bản V2 hoàn thiện lên cho ai thích dùng đỡ đi, v20 còn nhiều lỗi quá, đang mong bác up

nhưng V11 lỗi hao pin mà bạn.có mod giảm hao pin ko.muốn quay về V11 wa.

xài tạm v11 dể chữa cháy nên thôi mình sẽ ko post nữa, chờ V20 hoàn thiện
@ ngviethoa: v11 xài j lắm mà hao pin zữ chú, nhìu 1ngày, trung bình cũng 2ngày, máy báo hết pin từ 12h, mà ngủ ra 7h sáng hôm sau vẫn chưa hết pin , nghe nhạc tíu tít chào ngày mới dc mà ^^ hii

ngocha2006

Ha ha
Co camera fix cho c6 v20.1.041
Chuan bi bat tay vao fix cho may link minh dang thui
Truoc mua cai cap da:(( Cap usb vua hong hom qua
PNHT that tuyet.

7534286

cố lên bro. mà nâng lên bản V21.6.5 thì không biết có thử được bản N97 của bro không nữa

mrthangyb

bạn ơi sao mình không thấy mấy cái hiệu ứng ngàn sao , lá dơi ở đâu nhỉ, làm sao để hiện thị hiệu ứng đấy vậy bạn ( bản 20.0.041)

khanhvippro

bạn ơi sao mình không thấy mấy cái hiệu ứng ngàn sao , lá dơi ở đâu nhỉ, làm sao để hiện thị hiệu ứng đấy vậy bạn ( bản 20.0.041)

Bạn vào cài đặt -> chủ đề ->bình thường -> tùy chọn -> các hiệu ứng chủ đề rồi bật thôi bạn

thainguu

em đang dùng bản c6 5233 v20 của bác ngocha, trước tiên là khen: :))

Bản chảy ổn, pin tốt hơn v11, các tính năng khá tốt chỉ có camera ko sử dụng được, rompatcher ko tự khởi động, trong phần cài đặt > tìm kiếm vẫn còn bị lỗi.

THứ hai là chê: cực kỳ bực mình vì chủ thớt ko cho biết là chủ thớt đã bỏ đi tiếng ANh, ngôn ngữ duy nhất là tiếng Việt. Ko có bàn phím QWERTY, ngay cả miniQWERTY cũng ko. :ar! Bản mod cho 5233 mà đưa cái PhoneTorch vô làm cái quái gì ko biết :D

Dù sao cũng cảm ơn chủ thớt đã chia sẻ! :(

handsomexd

ban oi minh download về rùi mà chép file download về copy vào file mà ko up đc các bạn hướng dẫn minh làm từ đâu được kô cám ơn các bạn

ngocha2006

Mai se có CFW mới
Thêm Font đẹp,có thể đọc được cả tiếng trung luôn(dùng cho mấy phần mềm có tiếng trung vd như bàn phím ao)
CHo Rompatcher chạy tự động 1 phần,thêm cái bật tắt xoay cảm ứng(tiện ah nha).
Sắp xếp lại Icon cho gon gàng lại tiện cho việc sử dung....
ÈM ai thấy tốt Thank cái=))
Còn gì ko anh em bổ xung thêm nếu tốt mình thêm vào

khanhvippro

Mai se có CFW mới
Thêm Font đẹp,có thể đọc được cả tiếng trung luôn(dùng cho mấy phần mềm có tiếng trung vd như bàn phím ao)

Có cho 5230 ko vậy bạn ?

dragonstick87

Mai se có CFW mới

bác ngocha cook cho ae 5230 một bản nha thanhks

mrthangyb

bạn ơi chưa có bản sửa lỗi camera ah, các bác pro mau mau sửa lỗi đi cho anh em đựoc nhờ với chứ;;)

mrthangyb