• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 v20.0.038 on 523x by ngocha2006

wimax16vnn

Ưh nhanh quá dính lỗi anh e lại trách:(

thui, bác cứ thông thả, t2 hay t3 tuần sau ra N97 cũng dc, có tgian cho bác test cẩn thận hơn
chứ C6 v20 này bác ra hàng nhanh quá, nên dính hơi nhìu lỗi linh tinh ^^

ngviethoa

đwungf bỏ killme vào nhé.mình quen dùng jabktaskman hơn.
trong khi chờ n97 thì fix c6 đã

ngviethoa

chưa thấy ai post bản CFW gốc lên nhỉ.để anh em cso cái mà test chưa.dùng bản đã cook rùi cứ thế nào ý.

traicauhd

chưa thấy ai post bản CFW gốc lên nhỉ.để anh em cso cái mà test chưa.dùng bản đã cook rùi cứ thế nào ý.

Đang chờ bản N97 cho 523x khoảng vài hôm tới là có lên ko muốn up lên thui.....?

hongthuy92

Member
cho em hỏi.cfw c6 và n97 cho 5233 thì cái nào hơn và hơn nhửng điểm nào ạ.em kém quá:p

ngviethoa

mình có làm xuất hiện lại bàn phím qwerty và mini qwerty ko nhỉ.ko thick bàn phím này lắm.mà mod thêm sự lựa chọn kiểu bàn phím có cái này cũng dc.ít lựa chọn waw

MinhThang

Manager
Các bạn nên tôn trọng Topic này nhé, chuyện vớ vẩn nên ra Yh mà tám. Vừa xóa một số bài không có mục đích gì với chủ đề.

ngviethoa

bản của bạn .041 nên để Tiếng việt và bàn phím TV( với 4 kiểu nhập viết tay,mini qwerty ,full qwerty, bàn phím chữ và số) thì hay hơn.kiểu bàn phím mới cũng hay nếu đó là 1 lựa chọn kiểu bàn phím nữa.

icon nữa.mấy bộ icon N8 nhìn màu nhợt nhạt wa.icon cũ nhìn màu đẹp hơn.
nên để default

ai có bộ icon cũ thì cho mình xin nhé

NguyenDuyThanh

Quan trọng nhất là bản tiếp theo có fix đc camera ko hay như bản v20 ở trên vẫn bị camera bug thì chán lắm. Đang fai dùng v11 để dùng đc camera :(

shirooo

bác wimax up bản V2 hoàn thiện lên cho ai thích dùng đỡ đi, v20 còn nhiều lỗi quá, đang mong bác up

ngviethoa

Quan trọng nhất là bản tiếp theo có fix đc camera ko hay như bản v20 ở trên vẫn bị camera bug thì chán lắm. Đang fai dùng v11 để dùng đc camera :(

nhưng V11 lỗi hao pin mà bạn.có mod giảm hao pin ko.muốn quay về V11 wa.