• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 v41.0.10 [Belle + Tiếng Việt]

Lỗi camera, lỗi profile, lỗi fomat *#7370# khổng khởi động lại đc phải tháo pin.

Cách fix lỗi camera: Download Rofs2 gốc từ navi. Download mod belle của nhockfc [Share] Mod Navigation bar Belle on CFWc6,n97. Giải nén file mod của nhockfc, search ở Folder vừa giải nén đó từ: *cam*.*. Xem cũng những file nào. Bước tiếp giải nén Rofs2 gốc lấy những file search ở Folder mod của nhockfc ra, rồi vứt vào file rofs2 bạn download từ mình là xong.
Lỗi Profiles: mình chưa fix vì mình k dùng nó nên cũng chẳng tìm hiểu thêm, nhưng bạn có thể dùng file Rofs2 gốc kia lấy những file có ở mod đồng hồ S^3, mod ẩn Profiles ra cho vào Rofs2 mình cook kia rồi Flash lại xem sao :D
Lỗi *#7370# trên điện thoại mình có bị đâu, Flash xong toàn format bằng lệnh đó chẳng bị như bạn nói. Bạn khởi format lại xem có bị k

phucdt3

Chư thớt up mình bản:
Tuyệt phải nó đến bản Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84 này bác ạ.
Mình sửa lại bản đó với mod belle giống hệt trên dùng chưa có lỗi nào cả mà lại Pin lâu, ram tốt (khoảng 60Mb khi flash xong)
đi! :)

congio

top lặng như tờ. Nói chũng với cấu hình của c6 cpu hơn hẳn mấy con 5800. 5530, x6 mà chay mấy firmware này với tốc độ chậm thề này thì chưa ổn lắm. vẫn cần 1 firmware hoàn hảo hơn cho em nó