• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cá nhân hoá điện thoại S60v3!

vuong234

Member
Đây là RM bn hả b. Link 4share đơ qá. Loàdz mãi k xong

C5 RM-645 fw71.005 ổ C 117.5MB Vì là link diễn đàn khác nên mình không up trực tiếp! 4shared.com sau khi đếm ngược 20s bạn có thể tải bình thường mà!

phamquocvi

C5 RM-645 fw71.005 ổ C 117.5MB Vì là link diễn đàn khác nên mình không up trực tiếp! 4shared.com sau khi đếm ngược 20s bạn có thể tải bình thường mà!

ừ. Mình tải đc rùi. Nhưng k phải của mình. Chán qá. Của mình RM 745

phamquocvi

chắc bạn ko phải đi up cfw đâu.vì nó tại cái patch c2z đó
Xin thông báo vs các ae dùng C5 là có thể làm cái này được 100%
Down file *.zip về,giải nén vào E/patches
Link:http://mup5.com/45255
Patch C5 thì C5 5mp k dùng đc và ngược lại b nhé. Mình mới thử patch thấy k đc luôn. Chiều sẽ mượn em C5 3.2 test ^^~

phamquocvi

À mà máy mình hack rồi. Nhưng mà nhiều app nó vẫn hỏi mấy cái kết nối mạng, hoặc là đọc dữ liệu. tắt bỏ nó tnao nhỷ?? Mình hack bằng norton antivirus

vuong234

Member
À mà máy mình hack rồi. Nhưng mà nhiều app nó vẫn hỏi mấy cái kết nối mạng, hoặc là đọc dữ liệu. tắt bỏ nó tnao nhỷ?? Mình hack bằng norton antivirus

hinh nhu chi co dong s40 la bo duoc thui! may minh hong vietkey cac ban thong cam!

doicoliet

anh em cho hỏi làm sao để tắt chế độ sạc khi kết nối usb cho con c5 00 3.2mp vậy?

Hoanglong_lc

mình đang dùng e72 .khi mình vào Mobihex thì bị lỗi font chữ.chữ tiếng việt toà hiện lên ô vuông thôi.bạn có bản nào khác không cho mình xin vơí.thanks
mình đã sửa xong rồi nhưng không thể chép vào ổ C được.giúp mình với.

Chỉnh sửa cuối:

vuong234

Member
mình đang dùng e72 .khi mình vào Mobihex thì bị lỗi font chữ.chữ tiếng việt toà hiện lên ô vuông thôi.bạn có bản nào khác không cho mình xin vơí.thanks
mình đã sửa xong rồi nhưng không thể chép vào ổ C được.giúp mình với.
muôn cóp vào ổ C:\resource bạn phải bật open4all trong rompatcher lên nhé! Đây là font giống như trong hình blackchancery.ttf

Hoanglong_lc

.cảm ơn bạn nhiều.nhưng khi mình vào rompatcher thì không thâý có file c2z.mrp.bạn xem giúp mình với.mình có font như trong hình rồi nhưng ý mình là mình cài xong mobihex thì bị lỗi font của opera mini.không hiểu vì sao?opera mobile thì lại không sao

Chỉnh sửa cuối:

vuong234

Member
.cảm ơn bạn nhiều.nhưng khi mình vào rompatcher thì không thâý có file c2z.mrp.bạn xem giúp mình với.mình có font như trong hình rồi nhưng ý mình là mình cài xong mobihex thì bị lỗi font của opera mini.không hiểu vì sao?opera mobile thì lại không sao
Bạn dùng c2zmaker ở đầu bài để tạo ra c2z.rmp nhé! Bạn thử với bản này xem sao nhé http://www.4shared.com/get/9SHUwM6w/Mobihex.html

vuong234

Member
mình cài bản naỳ vào thì máy báo không hỗ trợ.không biết sao nữa.mà mìh cài bản ở trang #1 thì có thấy file c2z.mrp ở trong ổ e nhưng khi vào rompatcher thì laị không thấy file đó đâu cả.bạn chỉ giúp mình với.
Khi tạo c2z.rmp bằng c2zmaker xong bạn copy nó vào thư mục patches ở trong thẻ nhớ thì mới thấy được nó trong rompatcher! Bạn lên google tìm bản mobihex ver thấp hơn xem thế nào nhé!

Hoanglong_lc

mình đã thực hiện đâỳ đủ các bước trên ruì nhưng khi khơỉ động laị máy thì không có hiện tượng gì cả.chán qúa

vuong234

Member
mình đã thực hiện đâỳ đủ các bước trên ruì nhưng khi khơỉ động laị máy thì không có hiện tượng gì cả.chán qúa

Mình không có máy nên chưa test được! Mình:| nghĩ nó chỉ có tác dụng đối với dòng FP1 thui!