• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC GAME N-GAGE FOR N70 VÀ NOT FOR N 70

nouvu2372

X-Men Legends 2
Şifre:Knuckles_GuduWap

motcongacon

Mong bro hướng dẫn cụ thể cách cài đặt trọn bộ cài đặt
Em dow về thấy 4 cái nhưng ko bit cách cài đặt để chơi dc game N-gate trên N70 :(
Thx bro

haonam999

Thấy game rất hay nhưng cài hơi bị khó,bạn co thể hướng dẫn cụ thể hơn hok?dow về giải nén ra PythonForN70-2.sis và n-gage.xlsx cai vo thẻ ko thấy hiên ion lên ji hết,con game thi dow về giải nén >--> thư mục trống.....pótay

linhsuonghht

bác oi! bác cho 1 bộ cài đặt có 4 files thì mình cài như thế nào? jup em với.em mê lắm mà chưa bít cách cài ?

baokhoa900

Bác Nouvu ơi em xin cái Nick Chát .Em sài 6600. Có cần thêm phần mềm zi` để chôi Game N-gage nửa hông (như all in one chẳng hạn). Bác Nouvu Help MEEEEEEE !!!!!!!

baokhoa900

6600 s60v1 cài các phần mềm hổ trợ trọn gói của anh Nouvu ở trên la chơi được phải ko ạ ?:-/

ducbmtn70

cho em hỏi cái trò the roots of chao sao e cài đc đến khi dzo chơi thì nó bị dis ra.ktra bật bt rùi mà vẫn bị vây.bác nào bít chỉ e dzoi.e sai n70.thanks các bác nhiều

lamt4

bạn phải làm thế này nè:đầu tiên bạn tạo nhân vật,sau đó đừng chơi ngay mà thoát ra ngoài chỗ lúc vào đầu tiên ý.bạn vào lại nv đã chọn,đừng chọn phần tiếp tục mà chọn newgame.thế là thoải mái chơi rùi.nếu tét được thì thank phát nha.chúc vui