• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC GAME N-GAGE FOR N70 VÀ NOT FOR N 70

tuanlong0207

lần trước trên diễn đàn này mình thấy có post game ghost recon ma sao mình gài trên 7610 không dc còn trò đua xe atlpha thì chơi rất good,có bác nào có bản fix lỗi của ghost recon không cho mình xin đi,bản của minh cài bấm vào la out ra ngay không vào dc gì hết á

giangvungtau

bạn nouvo này post bài như thế là thật sự rất tốt,nhưng mình có ý kiến.tên tựa đề của topic này là game ngage giành cho N70.nếu game ngage nào bạn thấy chơi trên n70 thì bạn post lên,chứ có những game ngage n70 ko chơi được thì bạn post lên làm gì.

thanhtu8888

bạn nouvo này post bài như thế là thật sự rất tốt,nhưng mình có ý kiến.tên tựa đề của topic này là game ngage giành cho N70.nếu game ngage nào bạn thấy chơi trên n70 thì bạn post lên,chứ có những game ngage n70 ko chơi được thì bạn post lên làm gì.

những game không chơi được thì để mấy bác sài ngage chơi một công đôi chuyện mà bạn >:)

giangvungtau

mình biết.nhưng nếu ghi bên ngoài thế nào thì mình làm như thế ấy thì hay hơn bạn àh.cũng có topic riêng cho ngage rùi,nếu như 1 công đôi việc thì mình ghép wa ngage luôn đi đúng ko bạn

cless2010

ủa cái này giải nén ra có 4 cái file .rar thì cái làm sao anh (đã có winrar)

cless2010

ủa sao em bị lỗi nhoè màu thoát ra mà ứng dụng vẫn chưa thoát. Khắc phục sao thế mấy anh

Chỉnh sửa cuối: