• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các loại câu đố

Status
Không mở trả lời sau này.

Babyblue

Điều kiện sau thì được còn điều kiện đầu thì không được rồi. X-( Không trả lời thì thôi chứ ai lại donate $ đi nữa thì ai dám chơi nữa hả bé...;;) ;;) ;;)

ủa tiền thưởng lá 10$ muh , donate cho em trước lỡ anh trả lời không đúng sao em đòi được 8-| :-? còn đúng thì em trả lại 15$ muh,:) trời anh nghĩ em lừa sao a,:-?? có anh Yingzhou đứng ra bảo đảm muh sợ em lừa á.....:)) :)) :-?? :-?? :)) :))

Phoenix

Sao BB không có câu đố nào khác nữa à ??? :-/ Anh đang chờ câu tiếp theo của e đấy !! :-? Đố câu khó vào nhé! :))

Babyblue

Sao BB không có câu đố nào khác nữa à ??? :-/ Anh đang chờ câu tiếp theo của e đấy !! :-? Đố câu khó vào nhé! :))

Trời em chờ câu trả lời của anh ... không ngờ anh lại Pó tay mất công em đợi anh Donate 10$ cho em ...:-?? 8-| 8-| 8-| :O :O
tạm thời chưa nghĩ ra câu đố nào cả!!!!

Phoenix

Trời em chờ câu trả lời của anh ... không ngờ anh lại Pó tay mất công em đợi anh Donate 10$ cho em ...:-?? 8-| 8-| 8-| :O :O
tạm thời chưa nghĩ ra câu đố nào cả!!!!

Mấy hôm nay anh cũng bận không có thời gian suy nghĩ trả lời câu đố. Nhưng mà trong http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=38261#post38261 em lại bảo xa rời PV trong vòng nửa tuần thì ai chờ câu trả lời của anh được...:-??

Tôi thấy nên tạo câu hỏi mới đi chứ câu hỏi cũ toàn các mem quen biết nhau nói chuyện thoai ( Làm tui hông spam được:D)

yingzhou

Đố đây:

Anh đỏ liếm đít chị đen
Chị thì chẳng nói, ăn quen liếm hoài

:D Không có ý gì bậy bạ đâu. :D Các bạn hãy đoán xem đây là việc gì?.

- Thể lệ xem trang 1 nha. :D

Utxd

Đố đây:

Anh đỏ liếm đít chị đen
Chị thì chẳng nói, ăn quen liếm hoài

:D Không có ý gì bậy bạ đâu. :D Các bạn hãy đoán xem đây là việc gì?.

- Thể lệ xem trang 1 nha. :D

Thời buổi này hiện tượng này hơi bị ít thấy, toàn nấu bằng điện hoặc bếp ga không làm gì làm đen nồi :D

Hiện tượng trong 2 câu thơ trên là khi nấu bằng than, củi mới là đen đít nồi :))

oanhngo

Thời buổi này hiện tượng này hơi bị ít thấy, toàn nấu bằng điện hoặc bếp ga không làm gì làm đen nồi :D

Hiện tượng trong 2 câu thơ trên là khi nấu bằng than, củi mới là đen đít nồi :))

hahh đúng ròi! em đang định trả lời thì a Úc vào trà lời trước! huuu mất toi 10PVD òi
:(( :(( :((
à nè Châu: mình cũng trả lời như anh Úc! ko bít đúng ko? :)) :))

Phoenix

Topic này yingzhou tài trợ cho BB cơ mà, sao không thấy BB ra câu đố nhỉ, mà hoạt động này ít người tham gia quá, ít câu đố ...! :D

Babyblue

CÂU ĐỐ ĐÂY !(10 $ NHA )
trên cơ thể của chúng ta có bao nhiêu cái đầu?????????????

** nghiêm túc, miễn suy nghĩ bậy bạ.:-?? :-?? :O :O và đưa ra câu trả lời ..;;) ;;) 8-| .. như điều kiện ở trang 1
:D :)), thời gian 2 ngày ....nhào zô!:p :p

Chỉnh sửa cuối:

Babyblue

Có hai cái thôi nghe. Đã nghe đến câu "chót lưỡi đầu môi" chưa hả bé :))

8-| 8-| 8-| Dạ thưa anh em nghe câu đó rồi, hihix:(( :(( :(( :((
anh chưa donate trước cho em theo điều kiện ở trang 1 nha !:-?? :-??
nhưng lần này thì Donate luôn cho em 10$ đi anh !:)) :)) =)) =)) :D

Babyblue

thông báo nè: câu trả lời là những cái thực chứ " chót lưỡi đầu môi " chỉ nghe chứ sao đếm được

Hungnokia3300

Well-Known Member
Ác chưa, bé sửa bài hơi bị nhanh đấy. Biết thế anh trích dẫn lại câu nói thì hết cãi nhé :)). donate hẳn 15PVD cho máu :p

Mà câu đầu môi (có thật) là 1 nhé với đầu người thì chả là 2 thì là mấy hả bé? Dẫn chứng hơi bị xác thực đấy, dân gian truyền lại mà sai à :)) =))

Babyblue

Ác chưa, bé sửa bài hơi bị nhanh đấy. Biết thế anh trích dẫn lại câu nói thì hết cãi nhé :)). donate hẳn 15PVD cho máu :p

Mà câu đầu môi (có thật) là 1 nhé với đầu người thì chả là 2 thì là mấy hả bé? Dẫn chứng hơi bị xác thực đấy, dân gian truyền lại mà sai à :)) =))

ai thèm xửa chứ ! em chỉ xóa mỗi chữ "Không" chứ làm gì !X-( X-( :(( :(( oan ức quá

Thông củm dẫn chứng của người xưa thì đúng nhưng đâu có điếm được " chót lưỡi đầu môi đâu".... chưa chính xác. thank 15 PVD nha

Chỉnh sửa cuối:

Babyblue

Ngày mai hết hạn rồi , còn ai tham gia không ? nhanh chân kẻo mất lượt ....hahahah

Babyblue

cứ cho tiếp tục câu nữa nè:(10 PV)

ăn nằm ngửa , ngủ nằm nghiêng
uống rượu thì kiêng, chuyên đi ăn thịt.

**( là cái gì?????????) ko nghĩ bậy bạ.điều kiện trả lời như trang 1
2 ngày sau sẽ có kết quả
.=D> =D> =D> =D> =D>

Chỉnh sửa cuối:

hoangcuky

Câu đố này sao ko có trích dẫn gì hết vậy ?
Ít ra Baby cũng phải cho mọi người biết là con gì hay là cái gì thì mọi người mới trả lời được chứ :-??

Status
Không mở trả lời sau này.