• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC LOẠI FONT HỖ TRỢ HIỆN THỊ TIẾNG VIỆT CHO PPC

Mình click vào file đó nhưng nó thông báo: There is no application associated with"..". Run the application first, the open this file from within the application
Bạn khởi động lại điện thoại rồi cài lại nhé. Cài xong nhớ khởi động lại điện thoại. Chú ý là trên PC bạn phải để hiển thị phần mở rộng đuôi file để phân biệt các file .cab, .zip, .rar, .7z và .jar vì nó có biểu tượng ý hệt nhau rất dễ nhầm.

PolicemanQN

các bác có ai chỉ giúp mình tải Font gõ tiếng việt (dùng để gõ word và Excel) cho con HTC HD2 của mình không. Mình tìm hoài nhưng chẳng thấy đâu, mình rất cần nó. Mong các bác giúp đỡ. Cảm ơn các bác nhiều.

các bác có ai chỉ giúp mình tải Font gõ tiếng việt (dùng để gõ word và Excel) cho con HTC HD2 của mình không. Mình tìm hoài nhưng chẳng thấy đâu, mình rất cần nó. Mong các bác giúp đỡ. Cảm ơn các bác nhiều.
Nếu dùng WM thì có nhiều bộ gõ Tiếng Việt như VNKeyboard, RescoKeyboard,.. Tra Google nhé bạn.

PolicemanQN

mình cũng có một bản nhưng mỗi tội nhỏ quá nên dùng rất khó. Có bản nào với giao diện lớn hơn không các bạn chỉ mình với

djtrungkien