• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHẦN MỀM CẬP NHẬP THÔNG TIN CÁC MÔN THỂ THAO QUA NET

tanlinhub

Super V.I.P
- Giới thiệu, cập nhật các soft update và xem kết quả các môn thể thao trên PPC.
- Giải đáp thắc mắc, hướng dẫn sử dụng và cài đặt các soft update và xem kết quả các môn thể thao trên PPC.
- Rất mong tất cả các bạn tham gia đóng góp xây dựng topic ngày một phong phú, hữu ích.

Trân trọng cảm ơn!

Last edited by a moderator:

tanlinhub

Super V.I.P
Champions League v2.0 - EURO Leagues v 1.3 và Team Stats v1.2

Champions League v2.0

Update kết quả các trận đấu các vòng bảng CHAMPIONS LEAGUE

Clsetup tạiđây

EURO Leagues v 1.3

Update kết quả các trận đấu của một số giải đấu Châu âu và Champions League

ELeagues tại đây

Team Stats v1.2

Update kết quả hầu hết các giải bóng đá trên thế giới, trừ World Cup (chắc sẽ được update trong nay mai)

TemStart

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
KelBran Pocket Football v2.0.04

Phần mềm hỗ trợ xem thông tin kết quả các giải "Bóng đá Mỹ" trên PPC.
Hỗ trợ các HDH và màn hình.
Có thể cập nhập thông tin qua NET hàng tuần.

Hình ảnh minh họa:

Phiên bản Full cùng mã đăng ký đưa dưới đây.

PhamQuang

Manager
KelBran Pocket Hockey v2.0.04

Phần mềm thông tin các giải Khúc côn cầu trên băng nhà nghề Mỹ - Canada trên PPC.
Có thể cập nhập thông tin kết quả qua NET sau khi đăng ký.

Hình ảnh soft:

Phần mềm phiên bản Full cùng mã số đăng ký dưới đây.

PhamQuang

Manager
KelBran Pocket BaseBall v2.0.05

Phần mềm xem thông tin các giải bóng chày Bắc Mỹ trên PPC.
Có thể cập nhập các thông tin kết quả qua NET.

Hình ảnh minh họa:

Phần mềm phiên bản Full cùng mã đăng ký dưới đây
.

PhamQuang

Manager
KelBran Pocket Basketball v2.0.4

Phần mềm thông tin các giải bóng rổ nhà nghề Bắc Mỹ trên PPC.
Có thể cập nhật thường xuyên các kết quả qua NET.

Hình ảnh minh họa:

Phần mềm phiên bản Full cùng mã đăng ký dưới đây.

ntnam1972

Khoảng 2 tuần này EURO Leagues v 1.3 chẳng thể nào cập nhật được, cứ báo no connection, chả hiểu ra sao! Teamstat thì vẫn ngon! có cái AllSoccer mới hay quá mà chẳng có (vì là bản full)! bác nào có share cho anh em với, thấy soft đó có vẻ đẹp lắm!

voiconxauxi

A. Quang xem co soft nào cập nhật thông tin về tennis ATP không giới thiệu cho mọi người quan tâm đến môn thể thao này. Thanks in advance

jennydontcry

Tại sao cả Champions Leagues v2.0 lẫn Euro League v1.3 em đều không thể update được nhỉ cho dù Activesync vẫn ok và PC đã kết nối mạng.Em ấn vô "Check new seasons" chạy 1 lúc rồi hiện ra bảng Update reults với dòng chữ "Error: No connection".Phần mềm hay quá mà không dùng được thì uổng quá,mong các bác ra tay chỉ giáo giùm.

jennydontcry

Bác tanlinhup làm ơn chỉ giúp em cách "Update results from internet" với.Khi chọt vô dòng "Check new seasons" thì báo lỗi "No connection".

ntnam1972

Đúng rồi bạn à, cả nửa tháng nay tôi chẳng thể update được cái Eleague, chả hiểu ra sao, dùng Teamstat thôi !

jennydontcry

Mình dùng Teamstat nhưng cũng không update được season 2006-2007,ntnam1972 có thể chỉ rõ cách update cho mình không?Cám ơn trước nhé!

ntnam1972

Bác click vào cái biểu tượng ở dưới traybar (biểu tượng rada bên cạnh About đó, nó sẽ tự động update mà!

jennydontcry

ok update được rồi.Mỗi tội phần mềm này giao diện không được đẹp như 2 cái kia.Chỉ tiếc là 2 cái kia lại không update được.

ntnam1972

Đúng rùi, All Soccer tớ đã dùng thử và thấy khá hay, vừa đẹp, vừa cập nhật tốt, chỉ tiếc là chưa có vừng mè, mà hình như lúc trước tớ dùng vẫn ngon, chỉ ghét cái khi cập nhật nó thông báo là chưa có vừng thôi, chứ cập nhật vẫn được!

hungfvl

bây giờ dùng Teamstat e thấy là ổn nhất mặc dù giao diện ko đẹp lắm, nó mới cập nhật cả CL và vòng bảng EURO. cập nhật cực nhanh ko như thằng CL gần tháng nay bị lỗi ko update đc. :-??

tmn

Ngày xưa up qua GPRS kết quả bằng Team Stats rất nhanh, nay nó kèm theo nhiều giải quá nên nhiều khi không dám vào nữa. Muốn nhanh và có thể kiểm tra kết quả trực tiếp lúc đang đá, các bác có thể dùng GPRS rồi dùng IE vào trang wap:

http://wap.livescore.com/wap.dll/scores?s

Nhiều lúc cũng đỡ sầu.

hungfvl

Ngày xưa up qua GPRS kết quả bằng Team Stats rất nhanh, nay nó kèm theo nhiều giải quá nên nhiều khi không dám vào nữa. Muốn nhanh và có thể kiểm tra kết quả trực tiếp lúc đang đá, các bác có thể dùng GPRS rồi dùng IE vào trang wap:

http://wap.livescore.com/wap.dll/scores?s

Nhiều lúc cũng đỡ sầu.

làm như bác có mà đốt xiền à, nếu bác dùng Team Stats ko thích giải đấu nào thì bỏ tick giải đấu đó đi tôi thấy cũng nhanh lắm mà=D>

nxdung2610

Đúng rùi, All Soccer tớ đã dùng thử và thấy khá hay, vừa đẹp, vừa cập nhật tốt, chỉ tiếc là chưa có vừng mè, mà hình như lúc trước tớ dùng vẫn ngon, chỉ ghét cái khi cập nhật nó thông báo là chưa có vừng thôi, chứ cập nhật vẫn được!

All soccer vừa mới được bác PQ đưa ra bản full rồi đó