• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHẦN MỀM CẬP NHẬP THÔNG TIN CÁC MÔN THỂ THAO QUA NET

cotit

Ai cho em xin cái NETCF2.0 cho O2mini với, mấy cái link bên kia die hết rùi?? Không có nó em không cập update được, Hix

tvhuu1164

V-leage 2007

Teamstats 1.3 có cập nhật được giải vô dịch quốc gia Việt nam năm 2007 không hả bác?Tôi thấy bên GSM cập nhật được V-leage 2006 thôi.

SirKojiro

Teamstats 1.3 có cập nhật được giải vô dịch quốc gia Việt nam năm 2007 không hả bác?Tôi thấy bên GSM cập nhật được V-leage 2006 thôi.
Đến tối hôm nay chính thức đã có phiên bản cập nhật được giải vô dịch quốc gia Việt nam năm 2007(V-leage 2007). Bạn cứ update bình thường bản Teamstats 1.3 sẽ tự hiện ra phần update cho Việt Nam.

banhbaonong

các soft hay quá,có soft cập nhập bóng đá ko các anh , cho em xin !!

Mình nghĩ bạn hãy dùng TeamStats 1.3. Nó cập nhật tốt các giải đấu của các nước trên thế giới . Tuyệt nhất là có cả Việt Nam. Bạn có thể tìm thấy soft ở trang 3 của topic này

tvhuu1164

các Bác có phần mềm nào theo giỏi và update các giải đấu tennis không (giống như Teamsats 1.3 theo dõi bóng đá vậy), hiện đang có giải French Open nhưng không làm sao theo dõi được. Nhờ chỉ giúp với nhé. Xin cảm ơn trước.

villas

Có chương trình nào hỗ trợ tiếng việt không mấy bác? Tiếng Anh lùn quá!

Tmap

Super V.I.P
bác ơi,linh không đúng rồi mình đã từng cài bản 2006 và update một phát thì nó mất sạch sành sanh dữ liệu luôn,màn hinh trăng phớ

Bạn tải bản dùng thử ở ĐÂY nhé, cài đặt vào PPC và ĐK với MTK tôi đính kèm ở dưới. Chúc vui.

t_mobile2006

TeamStats v1.3.0

Phần mềm cập nhật kết quả bóng đá của hầu hết các giải trên toàn thế giới.
Mặc định PM để sẵn 2 giải đấu là Premier League,Primera Division.Để cập nhật thêm giải đấu bạn vào Live Update->Select League và chọn giải đấu mình muốn xem sau đó vào Update This League để update giải đấu mới,update các thông tin mới.

Yêu cầu NetCF 2.0

Hình mô tả

Phần mềm đính kèm

Cái này có phải crack nữa k hả bạn.Mình thấy nó update chậm quá!có cách nào update nhanh k bạn?

SirKojiro

Cái này có phải crack nữa k hả bạn.Mình thấy nó update chậm quá!có cách nào update nhanh k bạn?

Đây là phần mềm miễn phí. Update nhanh hay chậm là do đường truyền internet thôi và nhiều khi còn bị chặn (không truy cập được database của chương trình trên web ấy) cũng do nhà cung cấp dịch vụ internet hết.
Nhưng theo tôi đây là chương trình hay nhất hiện nay về phần bóng đá.

digikni

đang cần 1 phần mềm có thể cung cấp lịch thi đấu cũng như tỉ số của giải ngoại hạng anh thì tìm được thông tin về phần mềm này nhưng ko down cũng như cà-rốt được.anh em giúp với!!!

-------------------
English Premier League 2007/08 Schedule 1.0

Summary: Best way to follow EPL 2007-08 Season. Complete Schedule with online updation of results. Track by Date & Teams. Points Table, Statistical & Comparitive analysis and many more.
Requirements: Works with all Pocket PC Devices(Pocket PC 2000/2002/2003/2003 SE/Windows Mobile 5.0/6.0 Devices), 320 KB of Free Memory

view detail....

Kobold1609

đang cần 1 phần mềm có thể cung cấp lịch thi đấu cũng như tỉ số của giải ngoại hạng anh thì tìm được thông tin về phần mềm này nhưng ko down cũng như cà-rốt được.anh em giúp với!!!

-------------------
English Premier League 2007/08 Schedule 1.0

Bạn dùng "tạm" phần mềm TeamStat cũng được đó,update tỉ số các trận đấu,bảng xếp hạng,lịch thi đấu của hầu hết các giải đấu trên thế giới.Đặc biệt ở phần mềm này là miễn phí.
Chúc vui !

khoadiepnguyen

- Các bác ơi sao cái thằng TeamStats mình tìm hoài không thấy giải Champion League vậy các bạn? Có chương trình nào úp được CL không cho mình xin với. Chương trình All Soccer càng tốt.

Có ai có không cho mình xin với. các giải lớn trên thế giới đó các bạn.

Last edited by a moderator:

Kobold1609

- Các bác ơi sao cái thằng TeamStats mình tìm hoài không thấy giải Champion League vậy các bạn? Có chương trình nào úp được CL không cho mình xin với. Chương trình All Soccer càng tốt.

Bạn vào Live Update->Select League....(PPC phải có Net nhé)->Sau đó sẽ update danh sách các giải đấu và chọn Champion League->Update giải đấu này.
Chúc vui !

t_mobile2006

Bạn vào Live Update->Select League....(PPC phải có Net nhé)->Sau đó sẽ update danh sách các giải đấu và chọn Champion League->Update giải đấu này.
Chúc vui !

Làm sao mình dùng team stat không update đc mùa giải ngoại hạng ANh 08-09 nhi? Nó chỉ update đc các mùa giải 2007-08 thui.Có cách nào update đc k vậy?