• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHẦN MỀM ỨNG DỤNG CỦA RESCO

Tango

giúp mình với mình không thể lấy được key của resco explorer, ower: "The Godfather!"
Bạn nên dùng PM (chức năng Tin nhắn riêng của diễn đàn) để xin chìa nha bạn. Rất tiếc bài của bạn sẽ bị MOD del.

vinhseria

Resco Media Suite v5.44 (4 in 1) for PPC​

Tr Mod. Kobold1609 đã đưa giới thiệu rồi, tuy nhiên tôi xin đưa lại để mở màn cho Thraed mới. :D

Đây là tổ hợp 4 ứng dụng tối cần thiết dành cho PPC, bao gồm các phiên bản mới nhất là:

- Resco Explorer v5.42
- Resco Photo Viewer v6.01
- Resco Radio v1.61
- Resco Audio Recoder v3.21

Với tổ hợp này chúng ta khỏi cần cài đặt nhiều lần, cài 1 File là đủ.

Có MTK kèm theo để ĐK không những cho các ứng dụng Resco mà còn cho khá nhiều ứng dụng khác.

Link tải soft + MTK:

http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=608

Em là thành viên mới nên chưa được quyền download link trong ds.Anh Quang có thể cho em xin link khác được không?thank you...

longgiang81

Super V.I.P
Bạn mới tham gia 4rum nên dạo quanh 1 vòng để tham khảo đã nhé, vấn đề nêu ra như của bạn đã đc nói rất nhiều rồi : Hãy đọc kĩ nội qui trước khi post bài rồi bạn sẽ hiểu tại sao mình ko đc download.

cat_nobita

Tôi chạy PPCWClac.exe trêm máy tính để lấy KKK nhưng thấy báo lỗi như sau: The application failed to initialize properly (0xc0000135). Click on OK to tẻminate the application. Bấm vào OK thì chẳng thấy gì cả?? Nhờ các Bác giải thích giùm để Em có được KKK.

b_x_vinh

Tôi chạy PPCWClac.exe trêm máy tính để lấy KKK nhưng thấy báo lỗi như sau: The application failed to initialize properly (0xc0000135). Click on OK to tẻminate the application. Bấm vào OK thì chẳng thấy gì cả?? Nhờ các Bác giải thích giùm để Em có được KKK.

Để chạy MTK thì bạn phải cài NetCF 2.0. Bạn vào DS hoăc trang chủ của Microsoft tải về cài vào PC của bạn mới chạy MTK được.và ban nên lưu ý là nhiều khi bạn phải cài mới lại hệ điều hành Windows sau đó cài ngay NETCF thì mới được đó.

Chỉnh sửa cuối:

Nguyenson318

Máy của E loại T-Mobile là loại màn hình nào vậy các bác! Thank!

Thông tin bạn đưa có một tẹo, làm sao mà trả lời được. Mời bạn sang box thảo luận sử dụng sẽ biết ngay. hì hì

longgiang81

Super V.I.P
Lại thêm 1 bài nữa như thế này :-?? Bạn đã là Download Member rồi mà cũng ko để ý hay sao :-/ Vấn đề này đã đc nói rất nhiều rồi, trên PC của bạn phải cài NET FrameWork thì mới có thể chạy M.T.K đc :|, hoặc bạn có thể PM cho Mod. đưa Owner Name để lấy k.e.y nhé b-)

coolface

sao các MTK của Resco em cho vào máy tính đều ko chạy được nhỉ ???
lạ quá... nó báo lỗi này này

nguyenlam1105

PPCWCalc - update dữ liệu​

Bộ MTK đã khá quen thuộc với mọi người dùng để "đăng kí" các sản phẩm của Resco ,Orneta,PPCLink.....

Phần dữ liệu mới được cập nhật thêm :
-Photo Viewer Pro phiên bản 6.32.
-Hicalc phiên bản 2.x

Bộ dữ liệu đính kèm dưới đây.

Bác up lại giúp attached file này không có chương trình chính để chạy. Thanks nhiều nhé

djtrungkien

Bạn phải cài bản NET FRAME WORK cho PC của bạn, bạn mới chạy file này được.
Bạn download cái này ve cài vào PC sau đó sẽ chay được file key của Resco.

bạn phải cài NET FRAMEWORK 2.0 mới chạy được mà bạn=))

huytnn

Xin giúp đỡ, tôi đã cài NET FRAME WORK rồi mà vẫn hiện lên thông báo lỗi, thật là bực mình. Remove và setup lại Net.F mấy lần liền vẫn không được.

HaChau

Super V.I.P
Xin giúp đỡ, tôi đã cài NET FRAME WORK rồi mà vẫn hiện lên thông báo lỗi, thật là bực mình. Remove và setup lại Net.F mấy lần liền vẫn không được.
Quy định của chủ đề này không hướng dẫn cách cài hay sử dụng .NET framework 2.0. Do vậy, từ nay các bài không liên quan trực tiếp sẽ bị xoá ngay lập tức.

Nếu các bạn muốn giúp về cách cài đặt, sử dụng hay hỏi về chức năng của .NET framework thì phải đưa câu hỏi vào vị trí phù hợp với nó đồng thời phải nêu rõ lỗi như thế nào.
Nếu cần gấp thì PM cho các ĐHV hoặc các bạn khác để được trợ giúp lấy khoá theo owner của máy mình.

Mong các bạn hiểu và tôn trọng quy định của diễn đàn.

nguyenlam1105

RESCO AUDIO Recorder bản mới đã có k e y chưa vậy mấy bác, chương trình PPCWcalc mới nhất chỉ hỗ trợ tới 3.x thôi, bác nào có úp lên hộ, cám ơn nhiều

ThaiKien

Super V.I.P
RESCO AUDIO Recorder bản mới đã có k e y chưa vậy mấy bác, chương trình PPCWcalc mới nhất chỉ hỗ trợ tới 3.x thôi, bác nào có úp lên hộ, cám ơn nhiều
Bản có thể vào DS tải bản cài đặt và MTK để đăng ký.

bestofstrongman

thấy có nhiều bạn hỏi về thằng framework 2.0. nên mình post bài này lên nói 1 tí về vấn đề này. có nhiều bạn đã cái FW 2.0 rồi mà vẫn bị báo lỗi. đó là do bạn cài ko đúng bản FW 2.0 theo yêu cầu đó thôi. sau 1 hồi lần mò, mình đã tìm thấy là nên cài bản này: đây

cài đúng bản thì mới chạy đc cờ kay.

bachikho

quái lạ, sao tui reg = cả 2 cách: xài MTK trong DS cũng như vào developer.handango.com đều ko đc vậy các bác (vẫn báo sai code, PC đã cài .net 2 rùi)?