• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHIÊN BẢN ANDROID TRÊN HD2 VÀ THẢO LUẬN

Status
Không mở trả lời sau này.
coi chừng bị thẻ nhớ đấy, hôm qua mình cài Android cho thằng bạn boot đi boot lại mãi vẫn treo ở màn hình HTC, cuối cùng format thẻ copy Android lại mới chạy đc
Mình vẫn ko hiểu là lỗi gì. Thẻ nhớ vẫn đọc ghi chép nguyên ngày hôm nay ngon lành đâu thấy sao ...
Báo hại mất sạch tin nhắn :(

ichirumama

vẫn còn chậm, OpenGL test còn lỗi, vào setting wireless hay bị treo máy, camera chưa có nút chụp (HD2 ko có phím enter như desire T_T). Còn lại rất ok :D

luong

mình xài thấy khá mượt rồi, nhưng 1 điều lạ là kết nối được wifi nhà mình nhưng vô mạng lại không được? wifi khác kết nối được vô mạng cũng được mình không hiểu tại sao? ai biết chỉ giùm ????

phamnhuphongvt

Đã có ai chạy thử Android 2.2 chưa ? mình không thấy lịnk dơn bản này , ai có up lên mọi người cùng thử với

lypforever

cho mình hỏi sao trong lúc boot vào android cái màn hình mình tự nhiên mờ dần xg mất hết chữ rùi boot kg đc luôn vậy , mình đã tắt auto adjust rùi , format thẻ nhớ thử luôn vẫn kg đc , mình boot 2.2 đó

jimbo

cho mình hỏi sao trong lúc boot vào android cái màn hình mình tự nhiên mờ dần xg mất hết chữ rùi boot kg đc luôn vậy , mình đã tắt auto adjust rùi , format thẻ nhớ thử luôn vẫn kg đc , mình boot 2.2 đó
up lại rom là oke ngay.Mình cũng bị rồi xong up lại room ship của máy thì oke luôn

chamcham737877

up lại rom là oke ngay.Mình cũng bị rồi xong up lại room ship của máy thì oke luôn
mình đang dùng ROM của bác ancola66 chạy android ko vấn đề gì. Sau khi chạy Hared màn hình sẽ mờ dần rồi chuyển sang biểu tượng của Linux, 1 lúc máy sẽ soft reset về màn hình HTC, ở giải đoạn này nếu cứ treo mãi thì do thẻ nhớ

papawin

mình đang dùng rom của bác ancola v21, chạy andriod thì ok nhưng nhận cuộc gọi là treo máy, với âm thanh còn nghe bị rè và nói giống robo. rom andriod htc de v4

chamcham737877

mình đang dùng rom của bác ancola v21, chạy andriod thì ok nhưng nhận cuộc gọi là treo máy, với âm thanh còn nghe bị rè và nói giống robo. rom andriod htc de v4
:) de choi game thoi, chứ nghe gọi còn phải cố gắng nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.