• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC SỰ CỐ,YÊU CẦU VÀ THẮC MẮC VỀ UP FIRMWARE

canizares

mới flash xong con 5530 bị lỗi ko lên nguồn rồi các bác ạ
đang flash giữa chừng thì báo lỗi eror write
bây giờ
có chỗ nào cứu dead phone ko ạ

langtu069

mới flash xong con 5530 bị lỗi ko lên nguồn rồi các bác ạ
đang flash giữa chừng thì báo lỗi eror write
bây giờ
có chỗ nào cứu dead phone ko ạ

Flash lại bản chuẩn đi bạn, để ở chế độ deadfone đó. Xong r` chạy lại bản cook vào.

canizares

bây giờ cắm vào đến lúc nhấn nút press button bấm hoài nó ko nhận
còn cứu đc ko các bác

khoa1989

trợ giúp về X6

ĐANG CHẠY jfa THÌ BỊ TUỘT CÁP giờ máy chạy khong lên nữa anh em xem có giúp gì mình được không giúp với ;;);;);;);;);;)

max1397

Member
chạy lại chưa bạn,ko đc thì đi care thôi!! làm j mà bị tuột cáp.chia bun với con X6 của chủ thớt

caobang200

tháo pin ra chạy lại ko đc ah bạn? bạn thử tìm trong bài thảo luận kinh nghiệm x6 xem hình như có người cũng bị vậy. ^^ chúc may mắn

zenstorm

Giúp đỡ về JAF cho 5800

đã sửa đc mod close topic hộ e..TKs

Chỉnh sửa cuối:

quangha260390

bn co the lay key giup minh ko.5233 rm_625. seri:353385046204572 bn co thể gửi vào yahoo:contimdatinh90 dc ko?thanks bạn nha

nampro22

up FW mà lỗi thỳ có thể được bảo hành không nhỷ ? ai cho mình biết với

lminhphuong

5800 V52.0.007 hack bị chết sao AE

Giúp mình cái , mình háck cai 5800 v52.0.007 bị deal rồi :(
giờ làm sao cứu đây anh em chỉ dùm mình cái

congocontra

Bạn phải nói rõ bạn hack bằng cách nào, chắc cài rompackcher vào FW rồi flash, nhưng cũng phải nói rõ hiện trạng của máy, quá trình flash như thế nào thì mọi người mới có thể giúp bạn được chứ.

love89

Bạn phải nói rõ bạn hack bằng cách nào, chắc cài rompackcher vào FW rồi flash, nhưng cũng phải nói rõ hiện trạng của máy, quá trình flash như thế nào thì mọi người mới có thể giúp bạn được chứ.
đúng đấy...bạn nói ra cứ yên tâm đi các pro trong pdaviet đăng cấp sẽ giúp bạn

hand210

down FW gốc về rồi dùng JAF chạy lại tỉ mỉ, cẩn thận, chính xác xem sao!
em đặt những cái đó trên hàng đầu , jaf rất nhiều lần chưa miss phát nào,với lại cho em hỏi em đang dùng 5800 v52.0.101 mún về v52.0.007 có được ko ạh,nếu dk. hướng dẫn e lun với ĐT : 01238621995 ; YH : ch3t_cung_vj_gjrl
Thanks các pro trước rất nhiều

dieoflove

bạn nào giúp mình tìm bản cfw cho C6 ko? toàn thấy C6 cho đủ các đời máy trong khi C6 ko có :(