• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC SỰ CỐ,YÊU CẦU VÀ THẮC MẮC VỀ UP FIRMWARE

hoangphonghd

Mình đang cần file jaf_nok4models để J.A.F nhận ra điện thoại C5-06 ai có giúp mình với .Cho mình hỏi thêm 1 vấn đề nữa là C5-06 có chạy được HS như C6 hay ko,nếu được thì cho mình Mod hoặc link dẫn cũng được.
Cảm ơn !=D>

Bạn thêm dòng này vào jaf_nok4models.ini nhé
[RM-???]
Description=Nokia C5-06

zrayaz

Member
Help,bữa nay ngồi rãnh mod 1 đống dzô cái rof2,lên đến 129mb,bây h flash mở máy ko lên :((.Bây h phải làm sao hả mấy pro ơi

kaise

Help,bữa nay ngồi rãnh mod 1 đống dzô cái rof2,lên đến 129mb,bây h flash mở máy ko lên :((.Bây h phải làm sao hả mấy pro ơi
rofs full thì chịu khó xóa bớt những cái bỏ thêm vào thôi chứ sao

zrayaz

Member
Xong òi,flash lại firmware gốc là là đc.Hix,sanh viên nghèo,có cái đt làm bạn,tưởng nó die T-T
Thanks kaise,mod vurain T-T

dongphuongkieu

mình flash xong thì trình duyệt web ko hoạt động dc, nó chớp 1 cái ùi văng ra chạy ẩn, nhấp vào lần nữa thì tắt lun. đã download thử NokiaBrowser 7.3.1.33.rar chép vào rofs 2 nhưng vẫn vậy! ai giúp mình với :(

Lovetramsomuch

sao trong khi hack mình bật nút nguồn để flash thì nó báo flash files are missed or corrupted nhỉ ?

imuzik10

Muốn trở lại ver đầu thì phải downgrade, khuyến cáo là ngoài 5800 ra thì các máy khác chưa downgrade đc đâu nhé.

tui dowgate mà có được đâu. Báo lỗi hoài àh. Fw gốc đàng hoàng lun

0903511386

bước cuối flah bằng phoenix là lắp pin và mở nguồn, thế khi flash thì máy mở nguồn thế lun hả các bác

hatranbeclin

Xin bản CFW của anh TungHT cho 5800

Như tiêu đề... Bạn nào còn giữ cho mình xin.. cám ơn nhiều lắm!
Xin MOD đừng del 2pic này đến sáng mai nha! cám ơn lắm

hunter_dimond

haha, giờ này tìm bản đó hả bạn, hơi bị hiếm đó nha :)).........mình còn giữ nà, fix sẵn hết tất cả các lỗi lun, bạn chờ chút mình up lên mediafire rùi up link cho