• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC SỰ CỐ,YÊU CẦU VÀ THẮC MẮC VỀ UP FIRMWARE

muatuyet108

có bác nào flash máy trên win 7 64bit khong vậy? giúp mình với mình cài jaf vào nhưng nó không chạy được

anhtin10

mấy bạn cho mình hỏi là mình có dùng cfw của hoangphong.giờ mình flash bản khác thì nó ko thay đổi mà cứ dùng bản cfw đó.ai chỉ mình với

anhtin10

flash sai sao hả bạn.đúng mọi thủ tục.nó hiện ra là đã flash xong rồi mà.cũng ko biết tại sao nữa

Lovetramsomuch

Flash bằng JAF với CORE & ROFS2

Có ai biết flash bằng jaf bằng core và rofs2 xin hướng dẫn chi tiết cho mình với.
Xin chân thành cám ơn.

krapdicen

Mình up một cook firmware của bác nào làm ko nhớ, giờ làm sao up lại firmware nguyên bản?

Binkutebin

mình thêm 1 số mod vào cfw n97 mini sieu vip cua ganang1234 bây giờ ko vào được internet nữa.ai pít cách khắc fục lỗi chỉ mình với

tieulong111194

bác ơi.cái con c5 03 tui muốn cfw thì phải tải bản cook về bỏ vào fw gốc tải từ navi rùi fl phải hum bác.lâu ngày kô làm tui hơi lãg.mà hình như tải bản cook về máy mình phải bỏ thẳng vào đường dẫn fl luôn phải hum.copy là nó bị lỗi phải hum bác

hunter_dimond

bác ơi.cái con c5 03 tui muốn cfw thì phải tải bản cook về bỏ vào fw gốc tải từ navi rùi fl phải hum bác.lâu ngày kô làm tui hơi lãg.mà hình như tải bản cook về máy mình phải bỏ thẳng vào đường dẫn fl luôn phải hum.copy là nó bị lỗi phải hum bác
tải về xong thì bỏ vào đường dẫn C\Nokia\Phoenix\Products\RM-XXX và flash thôi, ko có bỏ vào fw gốc j hết

tieulong111194

fw tải về thường có mấy file hả bác?tui thấy fw tải từ navi có tới 5 file nhưng tải bản cook thì chỉ có 3 file thui.hinh như ko dc copy file cook ha?tải về là phải bỏ ngay vào đường dẫn trên như bác nói phải ko?

Shinai_mikita

Bác nào có thâm niên cho em hỏi, làm sao để tạo lại thư mục gốc như Media, Tool, Game.... như cũ ạ, em dùng CFW bị xoá mấy thư mục đó, không quen :D

hellkul

Bác nào có thâm niên cho em hỏi, làm sao để tạo lại thư mục gốc như Media, Tool, Game.... như cũ ạ, em dùng CFW bị xoá mấy thư mục đó, không quen :D
tạo lại thôi, nếu không quen thư mục mới thì dell nó đi, tạo lại cái khác, trong sắp xếp, có phần tạo thư mục mà