• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC THẮC MẮC LIÊN QUAN TỚI GIAO DIỆN TV CHO S60

Utxd

Chú ý: Topic này dành riêng cho các vấn đề có liên quan đến soan thảo, hiển thị tiếng Việt trên S60. Các bài không liên quan sẽ bị Del. mà không cần báo trước.

Để hiện thị được tếng Việt cho các chương trình đã Việt hoá hoặc của người Việt viết thì bắt buộc trên máy phải được cài Font tiếng Việt, đính kèm dưới đây là bộ Font hoàn chỉnh cho S60.

longnhi88

anh ơi phần giao diện tiếng việt có phần mềm nào cài cho giao diện tiếng việt đầy đủ 100%ko hả anh???

longnhi88

vậy thì soft nào hiển thị đc giao diện tiếng Việt đc nhiều nhất hả mấy anh???

cfbarca

Active Member
@Tui cài CT Appman TV vào con N7610 (bộ font Vn cho N7610) mà sao thấy nó hiển thị toàn dấu ???? ko à, đọc kỳ wá, đành gỡ bỏ dùng bản English, bro nào help dùm nhé

nguyenpa

Super V.I.P
@Tui cài CT Appman TV vào con N7610 (bộ font Vn cho N7610) mà sao thấy nó hiển thị toàn dấu ???? ko à, đọc kỳ wá, đành gỡ bỏ dùng bản English, bro nào help dùm nhé
BẠN DÙNG FONTS NÀY XEM NHÉ

P

phu

Guest
cái icon này là như thế nào vậy em ko hiểu cho lắm

nguyenpa

Super V.I.P
là khi bạn cài vào máy thì icon của máy bình thường tên là settingsthì sẽ đổi tên thanh cài đặt đó,

zhureng

mình nhớ lúc trước trên MF có cái icon tiếng việt tên là "Icon pack VN for N-Gage +" v 1.02 có bác nào còn ko cho em xin.Hix nguyen cái ổ cứng của em hy sinh rồi huhuhuhu

phuockha

mình nhớ lúc trước trên MF có cái icon tiếng việt tên là "Icon pack VN for N-Gage +" v 1.02 có bác nào còn ko cho em xin.Hix nguyen cái ổ cứng của em hy sinh rồi huhuhuhu
Của bác đây.Chúc vui nhé

duythanhhp

HHix hix cài Icon Việt Nam vô thì đúng là có tiếng việt mấy icon thật nhưng mất hết các icon 3d của em , bác nào có soft việt hoá chữ ko thôi ko, đổi icon thế xấu wa!Thankyou