• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các thủ thuật hay khắc phục nhiều nhược điểm cho Imagio

blove

5,Thay khóa : Ban vào chương trình bất kỳ sửa registry (ví dụ: resco registry editor) tìm đến
HKEY_LOCAL_MACHINE\software\HTC\Manila
Sửa giá trị của HomeRSKpath = "\Program Files\S2U2\s2u2.exe"
là đường dẫn đến s2u2.exe
Nếu bạn muốn hiển thị từ Lock tiếng anh thành tiếng Việt thì
Sửa giá trị của HomeRSKtext = "Khóa"

Sau đó đóng chương trình và tại màn hình home screen bạn sẽ khóa máy bằng S2U2
cho em hỏi em làm theo như hướng dẫn trên. tới lúc xong e nhấn khóa máy nó báo lỗi, khóa không được là sao vậy anh

Phần này hướng dẫn không đầy đủ, chỉ nói thay đổi đường dẫn nút khóa máy đến S2U2 nhưng lại không nói phải cài S2U2 trước, để xem đầy đủ, bạn vào đây:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?74058-Hướng-dẫn-đổi-unlock-slider-S2U2-cho-dễ-sử-dụng

vietanh141281

Chán chân dài lại quay về với vợ cũ, chân dài HD2 nhanh hết pin quá ---> nản. Đúng là chơi với mấy e chân dài vừa tốn kém vừa khó chịu chỉ đc cái đẹp nhưng ko dùng lâu dài được.

cuongsbv

Chao ban
toi rat thich phan (chỉnh xoay màn hình ở mọi Tab) giong iphone nhung toi khong hieu cach lam cua ban lam. ban co the dien giai cu the va de hieu hon khong?
thank ban nhieu

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn !

Last edited by a moderator:

ntdung120980

Chao ban
toi rat thich phan (chỉnh xoay màn hình ở mọi Tab) giong iphone nhung toi khong hieu cach lam cua ban lam. ban co the dien giai cu the va de hieu hon khong?
thank ban nhieu

Đã gửi mail cho bạn rồi nhé, nếu chưa nhận đc mail có thể down ở file đính kèm nhé

Last edited by a moderator:

phamdung1977

Bieu tuong tin nhan tren man hinh chinh cua minh truoc day co so 1 va hien nay thi hien so 2, nhung minh da kiem tra cac tin nhan deu da xem tat ca.
Cac bac chi minh co cach nao khong con thay cac so bao tin nhan nho nay k? (Mac du minh da xem het roi!!).

ntdung120980

Bieu tuong tin nhan tren man hinh chinh cua minh truoc day co so 1 va hien nay thi hien so 2, nhung minh da kiem tra cac tin nhan deu da xem tat ca.
Cac bac chi minh co cach nao khong con thay cac so bao tin nhan nho nay k? (Mac du minh da xem het roi!!).

đề nghị bác viết Tiếng Việt có dấu nhé. Lỗi này của bác thì bác cứ hard reset lại máy là hết ấy mà. Bác nên up mấy rom mới của Bác Dũng ấy, chạy ổn định ko lỗi lầm gì cả.

patuana76

đề nghị bác viết Tiếng Việt có dấu nhé. Lỗi này của bác thì bác cứ hard reset lại máy là hết ấy mà. Bác nên up mấy rom mới của Bác Dũng ấy, chạy ổn định ko lỗi lầm gì cả.

Thế này thì mất sạch dữ liệu à?
Bác chuyển đến tab Message -> All messages. Xem có cái nào còn chưa mở không.

littleones

Imagio đẹp phết mà bác, chỉ tội bàn phím hay hỏng thôi. Em kết em này hơn hd2, tuy nhiên đang nghĩ đến em hd7. Bác thấy em đấy thế nào, có nên đầu tư không ah?

ntdung120980

Imagio đẹp phết mà bác, chỉ tội bàn phím hay hỏng thôi. Em kết em này hơn hd2, tuy nhiên đang nghĩ đến em hd7. Bác thấy em đấy thế nào, có nên đầu tư không ah?

Bàn phím hỏng nếu biết sửa chỉ 1 lần thì lần sau ko bị nữa - Bác cứ liên lạc chữ ký mình sửa miễn phí cho Bác. Lên HD7 or HD2 đều thất vọng như nhau thôi ( Màn hình quá to và pin quá yếu )