• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC THỦ THUẬT, ỨNG DỤNG DÀNH CHO MÁY ĐÃ HACK.

Status
Không mở trả lời sau này.

kauchunho

Bác kjr hd lại cho m cđặt thay đỏi hàg cọt đc k. M làm đc. Đả copy nhưg file từ z/privaté/10207254 sag ô c. Cài như hd vân k đc. Vaò grid patch ấn option điền vào nó hjên

ps. M xai 6220c

hoainamss

Nhu cầu cài ứng dụng trở nên quá cần thiết đối với 1 số anh em chúng ta,thường thì ta cài ứng dụng,theme hay game lên thẻ nhớ.Nhưng vẫn có vài ứng dụng bắt buộc phải cài trên máy(vd advance delock,handy taskman...).Do đó bộ nhớ máy ngày càng bị thu hẹp,sẽ chạy chậm lại.
Mình có cách tăng bộ nhớ máy lên 4.7Mb,cách này chỉ dùng cho phone đã hack.Anh em test thử rồi cho ý kiến nha.
Vào đường dẫn C\private\102072c4 và xóa folder này luôn(nếu sợ thì cut & paste qua ổ E).Bộ nhớ máy tăng thêm 4.7Mb,máy sẽ chạy nhanh hơn hẳn.
File này hình như sau 1 thời gian sẽ có lại,ta có thể xóa lại lần nữa.

Mình dang test trên N73Me,vẫn chưa thấy gì trục trặc,Anh em có máy test phụ mình với nha.(có trục trặc thì trả folder 102072c4 về vị trí cũ được mà):D:D:D

Nguồn imserba

Sao máy của mình tìm hoài không thấy cái này vậy ạ? Chỉ thấy mấy cái 10207218, 10207254, 10207275 mà thôi

yy8891

Có cách nào thay cái trình duyệt web mặc định của máy bảng 1 trình duyệt khác như UCweb đc ko các bạn

anhchanbonmat

Có cách nào thay cái trình duyệt web mặc định của máy bảng 1 trình duyệt khác như UCweb đc ko các bạn

Thì bạn cũng có thể cài thêm nhiều trình duyệt khác nhau trên cùng 1 máy được mà

kennho

Pacth làm ẩn các ct chạy ngầm

Apply pacth này tất cả các ct chạy ngầm kể cả của hệ thống đều bị ẩn mặc dù nó vẩn đang chạy , các biểu tượng chạy ẩn cũng mất luôn

CLICK HERE TO DOWNLOAD

nguyenson_44

Có ai biết file lưu giữ cấu hình âm thanh của N82 nằm ở thư mục nào không? Xin chỉ giáo!

tqh_825

Patch làm ẩn logo mạng
Patch làm ẩn ngày tháng và tên Profile màn hình Stanby
Patch làm ẩn tên Profile màn hình chờ
Patch làm ẩn thông báo khoá phím​
Test ok trên N95-8G​

Chú ý : Patch làm ẩn ngày tháng và tên Profile màn hình Stanby và Patch làm ần tên Profile màn hình chờ đụng nhau nên đừng sử dụng chung

CLICK HERE TO DOWNLOAD
link teo rui ban oi

nguyenson_44

File lưu giữ cấu hình âm thanh là sao anh? Chưa hiểu lắm :D

Là file lưu giữ những thay đổi trong Cấu hình máy (Thông thường, họp, im lặng, ngoài trời ...) í mà. Ý mình là sau khi 4mat máy thì chép đề file đó (trong Private) để khỏi phải mất công chỉnh trong cấu hình máy.

PS:Mình mò ra rồi. Địa chỉ của em nó đây: C\Private\10202BE9\persists\101f8798.cre

pekuon

Là file lưu giữ những thay đổi trong Cấu hình máy (Thông thường, họp, im lặng, ngoài trời ...) í mà. Ý mình là sau khi 4mat máy thì chép đề file đó (trong Private) để khỏi phải mất công chỉnh trong cấu hình máy.

PS:Mình mò ra rồi. Địa chỉ của em nó đây: C\Private\10202BE9\persists\101f8798.cre

Nếu đúng thế thì mỗi khi format đỡ mất công chỉnh lại. thanks bạn nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.