• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC THỦ THUẬT, ỨNG DỤNG DÀNH CHO MÁY ĐÃ HACK.

Status
Không mở trả lời sau này.

Xgamex

Kô phải type chữ nhanh gấp 2 lần.Mình đã kiểm tra rất kỹ cho chạy 1 nùi c.trình mà tốc độ vẫn cứ như "Sóc" :D Nó tối ưu hoá toàn bộ hệ thống nên rất mau hết pin.

MinhThang

Manager
cảm giác là có nhanh, nhưng chỉ được có 1 em, em còn lại thì không được. anyway, cảm ơn chủ topic nhiều

Không phải cảm giác đâu mà là nhanh thật sự, mình Vh trên N82 không còn cảnh chờ đợi như xưa nữa, rất rất nhanh là khác, theo mình nghĩ các bạn không thấy nhanh chắc là do phụ thuộc vào RAM khẻo hay yếu nữa thì phải.:-?

w2k

Tổng hợp patch khóa truy cập các chương trình mặc định của máy.
Danh sách:
1.Browser
2.Calender
3.CallLogs
4.Camera
5.File manager
6.ImageViewer
7.MediaPlayer
8.Menu
9.Mutilmedia Menu
10.Notes
11.Phonebook
12.Profile
13.SimDirectory

Link down: http://www.plunder.com/Disable-zip-download-ec574acd22.htm

Sao ko đưa lên MF hay 4sh cho dễ dow bạn?
up link trực tiếp cho các bạn

Chỉnh sửa cuối:

vuthientruong

Bác kojiro làm on chi dùm e cách thay màn hình khởi động cho con n82.e đọc hướng dẫn nhưng chỉ làm dc tiếng còn hình thi loay hoay mãi mà ko dc. hưng dẫn = hình ah càng tốt,tiện cho e xin luôn caí hinh cuả windows xtra hoạc wind 7 ,thank bác nhiều

thophan

Kô phải type chữ nhanh gấp 2 lần.Mình đã kiểm tra rất kỹ cho chạy 1 nùi c.trình mà tốc độ vẫn cứ như "Sóc" :D Nó tối ưu hoá toàn bộ hệ thống nên rất mau hết pin.

mình xài E71_ firmware 410..., qua ngày thứ 3, đúng là type chử chạy rất nhanh, hơi chạm nhẹ nó đã nhảy rồi, nếu nút chữ trùng với nút số thì nút số nhảy lên luôn, rất bất tiện . mặt khác, trong một số trường hợp, xung đột với phím chức năng của smart setting. đành phải remove. Tiếc thật

MinhThang

Manager
Bác kojiro làm on chi dùm e cách thay màn hình khởi động cho con n82.e đọc hướng dẫn nhưng chỉ làm dc tiếng còn hình thi loay hoay mãi mà ko dc. hưng dẫn = hình ah càng tốt,tiện cho e xin luôn caí hinh cuả windows xtra hoạc wind 7 ,thank bác nhiều

Ngoài cách của KJR bạn có thể cài file do mình Mod lại hy vọng bạn sẽ hài lòng.

Status
Không mở trả lời sau này.