• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách cứu HTC INCREDIBLE 2 bị treo tại Logo HTC?

quoc_vu

vâng thank bác em đang tạo gold card về rom ship . Vì đi làm suốt nên Pin tuột như thế thì không tiện cho em

quoc_vu

em đã trở về rom ship được rồi nhưng có cách nào xóa máy cái app của verizon không bác

knt8905

em đã trở về rom ship được rồi nhưng có cách nào xóa máy cái app của verizon không bác

root thôi bác, rồi cài cái script manager hoặc cái gì tương tự như thế vào system/app rồi xóa..e toàn làm như thế:ar!

quoc_vu

hjhj thì tiếc thế đấy . hok biết chừng nào có 4.0 cho incredible 2 nữa nhỉ

trannguyenspkt

Hjx em mới mua một con INCREDIBLE 2 ( đã s-off và root ) về vọc vọc máy cái rom nhưng tự nhiên bay giờ vào Recovery Mode thì nó treo ở Logo HTC màu xanh là rồi đứng hẳn ở đó bác nào biết bệnh này làm ơn chỉ giúp em với hjx hjx
Bạn ơi giúp mình với, máy mình tình trạng như bạn, có j nt cho mình nha 0973785055

trannguyenspkt

Cứu con htc incredible 2 cho mình với

Máy mình bị treo logo ở HTC, mà tìm không được Rom gốc. Số phần mềm là 6.01.605.05. Ai giúp mình với.