• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách mở khóa (Unlock) để cài ứng dụng không thông qua Marketplace

Status
Không mở trả lời sau này.

bcbc123

bác có thể cho em xin file developkey.cer của bác Tom được không chứ link bên bài của bác Tom die rồi

memoryofme2914

cho mìn hỏi sao mình unlock rồi, cài được và chương trình, muốn cài thêm nó ko cho nữa. no báo lỗi hoài, phải remove 1 chương trình thì mới cài lại 1 cái khác dc.
unlock mà vẫn giới hạn số lượng phần mềm hả các pro

klatn2005

Bác ơi, cho em xin lại cái link hoặc bác gởi giúp em cái file "Developkey.cer" với. Link download của bác Tomcodon die rồi.

Thanks bro

edmundo2203

Link mình kèm ở trên mà bạn.Bạn nhấp chuột vào chữ Đây ở trên để tải về nhé.

nhattakiem

Các anh ơi cho em hỏi em bị mất máy bây giờ em muốn khóa máy thành cục gạch thi làm như thế nào vậy ( máy HD7)

h2love4ever

Gét cái là phải dùng Windows 7 với cả Win Vistra....mình lại đang dùng Win XP nên k cài đươc :((

khanhham

bac' ơi cho em hỏi ,khi em unlock thì em có thể cài đặt phần mềm báo thức và ghi âm cuộc gọi đến và đi có được không? em cam bác

thechipmunks

các bác cho e hỏi, e dùng con hd7 T9292 xách tay từ đài loan . khi bật camera ra ( chưa chụp) thì thi thoảng có tiếng kêu tạch tạch nhẹ thôi, máy các bác có thế ko ạ?e đang sợ máy của e bị lỗi đang định đi đổi. các bác thử để ý kĩ máy bác rồi cho em biết xem với nhé

hung7641

Chán quá, ulock xong, cai được 10 app, báo lỗi dừng. Phải chạy chevron để unlock lại, ulock thi luc được lúc ko, usb va zune đều kết nối và bật, mà cứ báo lỗi hoài.

help, pleas.

hung7641

Post bài kiểu này thì chết con nhà người ta.

Unlock mà ko kèm JB, thì khác nào bơm thuốc độc.

Cảnh báo Ah Em, qua topic của tom-codon mà làm theo, làm theo pro này thì khóc tiếng irac

Sh!t

edmundo2203

Xin lỗi bạn nhé.bạn đã làm đc những gì mà bạn lớn tiếng vậy.Thread chỉ có 4 trang không chịu đọc kĩ còn la làng vậy à.Gia nhập từ năm 2007 viết đc 19 bài.Bạn nên xem lại tư cách của mình nhé.=))

blackdoor

Manager
Post bài kiểu này thì chết con nhà người ta.

Unlock mà ko kèm JB, thì khác nào bơm thuốc độc.

Cảnh báo Ah Em, qua topic của tom-codon mà làm theo, làm theo pro này thì khóc tiếng irac

Sh!t

Xin lỗi bạn nhé.bạn đã làm đc những gì mà bạn lớn tiếng vậy.Thread chỉ có 4 trang không chịu đọc kĩ còn la làng vậy à.Gia nhập từ năm 2007 viết đc 19 bài.Bạn nên xem lại tư cách của mình nhé.=))
Đề nghị hai bạn giữ bình tĩnh, không đi quá xa khỏi nội dung topic này.

Orbit

Các bác cho mình hỏi 1 cái!
mình làm theo các bước ở trên, nhưng khi click unlock thì Chevron báo là
"Sorry, I'm having trouble with the phone.
- Please make sure it's connected using USB.
- Please start the Zune application"

Như vậy là sao hả các bác? chỉ giúp mình với, mình sài con Mozart
Thanks all

Status
Không mở trả lời sau này.