• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách S-OFF Hboot 1.53.0007 khi update lên ICS phiên bản châu Âu?

Status
Không mở trả lời sau này.

babyto

aa

Bạn mới sử dụng máy thì nên dành thời gian tham khảo cho kỹ, có thắc mắc gì hay không hiểu chỗ nào thì cứ hỏi, anh em trên Forum sẽ hướng dẫn nhiệt tình.

bác có thể giải thích hộ e 3 tùy chọn của htc trong này ko?giữa EMAE,ROGER&SPRINT ấy,tks bác

maphin

bác có thể giải thích hộ e 3 tùy chọn của htc trong này ko?giữa EMAE,ROGER&SPRINT ấy,tks bác

Roger và Sprint là máy của các nhà mạng, EMEA là máy thuộc châu âu, trung đông và châu phi....

maphin

bác có thể giải thích hộ e 3 tùy chọn của htc trong này ko?giữa EMAE,ROGER&SPRINT ấy,tks bác[/QUOTE]

Roger và Sprint là máy của các nhà mạng, EMEA là máy thuộc châu âu, trung đông và châu phi....

babyto

ý e là ta nên chọn mục nào?nó phụ thuộc hboot hay cid?như máy e xuất xứ châu âu thì chọn EMEA?vậy theo bác 2 nhà mạng kia ko thuộc châu âu?

maphin

bạn chọ EMEA nhé, máy của các nhà mạng có thông số rom và hboot khác nhau.

ý e là ta nên chọn mục nào?nó phụ thuộc hboot hay cid?như máy e xuất xứ châu âu thì chọn EMEA?vậy theo bác 2 nhà mạng kia ko thuộc châu âu?
Sao phải phức tạp thế nhỉ...:-? Bạn kéo xuống dưới chọn All Other Supported Models là được mà.

dichandat

Các bác trong diễn đàn đa tìm ra cách S-OFF Hboot 1.53.0007 EVO 3D phiên bản Châu Âu chưa? bác nào biết chỉ giúp em với. em thấy bên XDA Link Đây có cách S-OFF nhưng mà viết toàn tiếng anh, em đọc không hiểu gì hết. với lại em là người mới chuyện sảng Android dùng nên còn bỡ ngỡ quá. Các bác trong PDAViet nghiên cứu có thể dịch cách hướng dẫn ở bên XDA sang Tiếng Việt để cho anh em thực hiện được thì hay quá.
mình đã làm theo cách này và đã thành công rồi. cuối cùng mình cung s-off được rồi;;)

Mình đã làm theo hướng dẫn bên diễn đàn XDA và cuối cùng đã s-off được. http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1743466.;;)

mrbinh39

nho a em giup do,evo 3d gms chau a sau khi up qua ota co phien ban 1.53.0007 gio lam sau de s off

dichandat

EM giơ 2 tay 2 chân luôn. bác lập toppic hướng dẫn cho anh em đi.

ok men;;) nào giờ chưa lập toppic chỉ dẩn ai bao giờ. không biết post bài lên có bị ném đá không đây. hic...hic:D vì pác nên mình đánh liều nhé:D

Đã có topic hướng dẫn S-OFF HBOOT 1.53.0007 bằng JuopunutBear rồi nên topic này sẽ khóa lại để tránh loãng Forum.

Status
Không mở trả lời sau này.